Mwanamke huyu mnamuelewaje?

Mwanamke huyu mnamuelewaje?

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
2,863
Reaction score
3,854
Kuna mama mmoja (jina ninalo) ana tabia ya kutafuta visa na mikasa kwa kuchunguza maisha, makosa madogo madogo ya ndugu jamaa hasa wa upande wa mumewe. Visa hivi huanza mara tu baada ya ndugu hao na jamaa hao kuonesha mafanikio kielimu, kimaisha na kibiashara. Tena hutafuta chokochoko hata pale pasipo na sababu maalumu. Kitu cha ajabu ni kuwa upande wa ndugu zake hakuna hata mmoja aliyetoka sana kimaisha. Lakini mama huyu anakumbatia na kutetea sana upande wake ikiwemo kuwakabidhisha ndugu zake miradi kadha wa kadha ya mumewe. Ndugu za mumewe hawana noma na hilo na wanawachukulia ndugu hao wa mke kama ndugu zao. Sasa je kwa nini mama huyu anafanya visa na mikasa kwa ndugu wa mume tu. Hebu changieni wadau!
 
ni mshamba huyo
kaona hela ukubwani
muacheni na roho yake mbaya
 
Mmmh hiyo ni roho ya kwanini tu....hujakutana nao?
 
Mara nyingi watu wa aina hiyo huwa wametokea katika maisha ya dhiki sana na mwishowe wanapoishiwa hujikuta wamebaki wakiwa kana kwamba wapo duniani wenyewe. Kwa ufupi huwa wanakufa kwa msongo wa mawazo.
 
inaonye m2 mwema kwa upande wa mumewe inamaana umesahau usemi usemao masikin akipata ****** ulia mbwata
 
Kuna mama mmoja (jina ninalo) ana tabia ya kutafuta visa na mikasa kwa kuchunguza maisha, makosa madogo madogo ya ndugu jamaa hasa wa upande wa mumewe. Visa hivi huanza mara tu baada ya ndugu hao na jamaa hao kuonesha mafanikio kielimu, kimaisha na kibiashara. Tena hutafuta chokochoko hata pale pasipo na sababu maalumu. Kitu cha ajabu ni kuwa upande wa ndugu zake hakuna hata mmoja aliyetoka sana kimaisha. Lakini mama huyu anakumbatia na kutetea sana upande wake ikiwemo kuwakabidhisha ndugu zake miradi kadha wa kadha ya mumewe. Ndugu za mumewe hawana noma na hilo na wanawachukulia ndugu hao wa mke kama ndugu zao. Sasa je kwa nini mama huyu anafanya visa na mikasa kwa ndugu wa mume tu. Hebu changieni wadau!

Ana roho mbaya. Mshauri na nyie ndugu yenu awakumbuke!
 
Jamaa amsamehe tu huyo mama kwanza inaonekana shule yake ni ndogo.Chamsingi amtafutie shughuli ya kufanya awe busy inaonekana hana shughuli ndio maana anapata muda wa kufanya huo upuuzi
 
Kuna mama mmoja (jina ninalo) ana tabia ya kutafuta visa na mikasa kwa kuchunguza maisha, makosa madogo madogo ya ndugu jamaa hasa wa upande wa mumewe. Visa hivi huanza mara tu baada ya ndugu hao na jamaa hao kuonesha mafanikio kielimu, kimaisha na kibiashara. Tena hutafuta chokochoko hata pale pasipo na sababu maalumu. Kitu cha ajabu ni kuwa upande wa ndugu zake hakuna hata mmoja aliyetoka sana kimaisha. Lakini mama huyu anakumbatia na kutetea sana upande wake ikiwemo kuwakabidhisha ndugu zake miradi kadha wa kadha ya mumewe. Ndugu za mumewe hawana noma na hilo na wanawachukulia ndugu hao wa mke kama ndugu zao. Sasa je kwa nini mama huyu anafanya visa na mikasa kwa ndugu wa mume tu. Hebu changieni wadau!

Si umuulize, sisi ambao hatumjui tutajuaje kama kweli anafanya hivyo visa na sababu zake!
 
Mbona rahisi, kaa nae mbali tu usimpe nafasi ya kukuongelea
 
Ndugu Lawama!!!!!!!!!! Haswaaaaaaaa wa mume!!!!! Nyie ndugu kwanini msitafute vya kwenu kazi KUHESABU VYA NDUGU YENU?????

Mke ni mwili mmoja na mumewe, MALI NI ZAO WOTE!!!!!!!!!!!! Na wasiwasi hawaonei kijicho wala nini, hila zenu tu hizo, ujue ndugu wa na tabia flani, asiambiwe kitu, "Naonewa kisa sio kwetu" we nani bwana usiambiwe ukweli?????

Ushauri wa bure MTEGEMEA CHA NDUGU HUFA MASIKINI!!!!!!! Mmesaidiwa, shukuruni, mkishikwa shikamaneni na nyie mbebeke, mtoke kimaisha na kuanza mbele SIO KUTAKA KUMPANGIA MAZA HOUSE JINSI YA KUISHI AU KUJITANUA NA PESA YA MUMEWE!!!!!!!!!!!! Eboooo!!!!
 
Habari imeegemea upande mmoja, nyumba ni ya mke na mume tu, ndugu wanataka nini!!??? hamjui ya siri ya hao wawili kwenye ndoa, angalia msijifunze uchawi!!!!!
 
Hapo nadhani ni makubaliano ya mke na mume tu, CC wa nje hatujui yanayoongelewa chumbani, Maana lazima mke na mme wawe na Utaratibu wa maisha yao ikiwa ni pamoja na kuhusu ndg wa pande mbili, na mali pia, inawezekana mali hizo aliyechangia kiasi kikubwa ni mke na anauchungu nazo zaidi, anawakimbia wafuja mali eti kisa mali ya Kaka au Baba mkubwa
 
anahitaji maombi, anahitaji counseling, anahitaji apelekwe shule ya maadili na maisha namna ya kuishi na wanajamii, mafundisho ya ndoa inaonekana alikimbia umande wakati wa mafundisho, laiti angejua kuna zaidi ya majungu, zaidi ya chokochoko angetulia ila anahitaji afunguliwe akili aambiwe atambue kwamba there is something she does, often whis aint' good, baada ya apo mambo itakua mukide la muhimu nimefurahi wa ubani anajua mkewe ana tatizo, au kama hajajua na kukubali sasa yabidi nae aelewe maana asipokubali vita itakua bado ngumu, maana itakua baina ya watu 2 si mmoja tena, jambo dogo hile just anahitaji insighty mwanamke majukumu acha majungu
 
Hii mada ni ya akina mama naona. Kila la kheri kumsaidi mwezenu, sisi tunatafuta pesaaaaaaaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom