Mwanamke huyu ana matatizo gani?

.Huenda akawa amekeketwa,pia kama alikwambia hajazaa haliyakuwa ameshazaa basi atakuwa na wasiwasi utamgundua haswa maeneo ya tumbo na matiti.yalishanikuta kama hayo
 
Bombay umesema vema sana hata me nahc ivo
 
Huyo huwa anajaladia. matako yake huwa ya bandia kabla hajavua nguo. huwa anavaa vibukta ndani.
 
uyo demu hakupendi kaka,ivyo tu SHE DONT LOVE YOU
 
Atakuwa ameathiriwa na mapenzi ya vichakani maana kule style huwa ni kupandisha juu unamaliza
 
Ushirikiano anatoa ila hataki nimshike wala nimchezee sehemu flan
Nikichomeka kidole kwa mfano anamaind
 

Lakini mkifanya si una enjoy??
basi acha ndivyo inavyokuwaga asa binti kama wew ndo mwanaume wake wa kwanza...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…