Fazaaa, Fazaa, Fazaaaa!Kusema ukweli kwenye huu mtandao pia wapo mademu wanaojielewa mm nimeopoa mmoja tuna mpango wa kussetle,tena yy mwenzang kaamua kufuta app yenyewe...she is ready for relationship na ni manzi mkali pini balaa...ila mwenyw hd sijiamini km kweli huyu duu kanikubali kiac hiki, nilichopanga kumuomba ni tuongozane nae kwanza tukapime then ndio mambo mbgn yaendelee[emoji122][emoji41]
Kwa maana nyingine akijibu huyo ndo kanasa hahahahaaaMbona rahisi tu mkuu, jiunge, andika jinsia ya watu unaowataka na miaka yao kwa uwiano,mfano kuanzia 18 hadi unayotaka mwenyewe, ruhusu huo mtandao usome eneo ulilopo ili ukuletee warembo walio karibu na wewe.
NJia ya kwanza rahisi ni kulike kila picha ya mrembo aliekuvutia, akilike back mnaweza chat na mkahamia kwenye whatsapp na meseji za kawaida baada ya kubadilishana namba za simu.
NJia ya pili unalipia kiasi flani kwa muda flani hapo unapewa haki ya kumtumia meseji yeyote unaemtaka, akijib mkachat mkakubaliana mnatoka kwenye mtandao mnahamia kitandani.
Naomba number yakeKusema ukweli kwenye huu mtandao pia wapo mademu wanaojielewa mm nimeopoa mmoja tuna mpango wa kussetle,tena yy mwenzang kaamua kufuta app yenyewe...she is ready for relationship na ni manzi mkali pini balaa...ila mwenyw hd sijiamini km kweli huyu duu kanikubali kiac hiki, nilichopanga kumuomba ni tuongozane nae kwanza tukapime then ndio mambo mbgn yaendelee[emoji122][emoji41]
Hii kitu inagawa biriani kama haina akili nzuriRahima sinza kumla kavu mpk upime View attachment 1638174
[emoji23] [emoji23] qumamakee utajaliaKusema ukweli kwenye huu mtandao pia wapo mademu wanaojielewa mm nimeopoa mmoja tuna mpango wa kussetle,tena yy mwenzang kaamua kufuta app yenyewe...she is ready for relationship na ni manzi mkali pini balaa...ila mwenyw hd sijiamini km kweli huyu duu kanikubali kiac hiki, nilichopanga kumuomba ni tuongozane nae kwanza tukapime then ndio mambo mbgn yaendelee[emoji122][emoji41]
AiseeeeeeMwingine alikuja ghetto na Ky na vidude vya kupima HIV bhasi tukapimana tukamaliza tukala bia mbili na kitimoto kilo bhasi nikaanza safari ya kwa mpangale daaah hizi dhambi hiz
Weee yuda wee Iskariot anakuzoomMwingine alikuja ghetto na Ky na vidude vya kupima HIV bhasi tukapimana tukamaliza tukala bia mbili na kitimoto kilo bhasi nikaanza safari ya kwa mpangale daaah hizi dhambi hiz
HahaDodo kwenye muarobaini... Badoo mi 5 tena[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mimi nilipata demu... Akinipa bei... Ila akasisitiza hatoi kwa mpalangeHuko Badoo sio poaa asilimia kubwa ya wadada mule wanauza nyapu niliwahi jiunga nkawa nawaenjoy tu namtext dada tunachat kidogo naomba mechi akianza kuzingua tu namwekea dau mezani baaasi anaanza ooohh ongeza kidogo pesa haitoshi then namuulisa Nyuma bei gani anafunguka bei yake mnaanza kubagain.....naachukua namba then napotezea tu kule ni biashara inafanyika
Mbaya zaidi madem wenyewe Siku hizi unaweza kutana Nae kitaa ukamtongoza fresh na akakukubalia mkaanza mahusiano kumbe ni kahaba , mkuu acha tu haya maisha yanaenda speed sanaMapenzi ya kununua ni betting mkuu.. hakuna demu mkali anae jiuza kama kitunguu.. never nasema tena never hayupo na hato tokea
Huyu nyuma akupi nilimtangazia bao moja laki nyuma bado akagoma nikala mbele tu ila sex group anakubali ata mkiwa watano anaweza kuwamudu vizuriHii kitu inagawa biriani kama haina akili nzuri
wote wanatoa ndogo, ila baadhi wanatoa kwa mtu mwenye "ki lemutuz" tuHuyu nyuma akupi nilimtangazia bao moja laki nyuma bado akagoma nikala mbele tu ila sex group anakubali ata mkiwa watano anaweza kuwamudu vizuri