Mwanamke au mwanaume wako akijiunga Badoo muogope

Mwanamke au mwanaume wako akijiunga Badoo muogope

Instagram miaka ya 2000?? WhatsApp miaka ya 2000?? Ngoja nirudi chimbo kwanza nifuatilie maana miaka hiyo nilikuambia kijijini nachunga ng'ombe sijui dunia ina vitu kama hvo

Anatufanya wote mazwazwa??

Tuliotumia smartphone kabla ya 2010 tunakumbuka mziki wa kuchat ulivyokua tukitumia ebuddy

Watsapp na insta za juzi huku badoo ishachuja??

Bora angesema mtandao wa hi5
 
Nilipoona mwaka uliotaja tu nikajua tu katika waleta chai jf, wewe ni hamnazo kabisa!
 
Anatufanya wote mazwazwa??

Tuliotumia smartphone kabla ya 2010 tunakumbuka mziki wa kuchat ulivyokua tukitumia ebuddy

Watsapp na insta za juzi huku badoo ishachuja??

Bora angesema mtandao wa hi5
Au Marafiki.com nimepata Sana vichwa mule. Yaani kila Aina Kuna siku niligonga wawili mmoja mzanzibari mwingine yupo Mlimani city tukionanan Hadi leo ananipa hata pale parking
 
Anatufanya wote mazwazwa??

Tuliotumia smartphone kabla ya 2010 tunakumbuka mziki wa kuchat ulivyokua tukitumia ebuddy

Watsapp na insta za juzi huku badoo ishachuja??

Bora angesema mtandao wa hi5
Hapo sasa!! Miaka ya 2000 hata sidhani kama smartphone zilikuepo sasa sijui hzo WhatsApp na Instagram alikua anazipata kwenye zile zimu sa Philips za mkonga!
 
kihisia ulishakazwa sana ....punga wewe, wa PUNYETO wameku-download mno
 
Mkuu hii chai sana na inaunguza sana, Instagram na WhatsApp hazikuwepo 2000 labda utuambie vizuri au ulirudi time travel ukiwa na simu yako ya smartphone ndo ukawa unatumia mwaka huo, duu wee noma.
 
Nmerudi tena ninekumbuka visa vya wanawake wa badoo. Kuna mwana alikua anawaokota sana wanaume na ana wapiga hela kinoma. Badoo ndio niliamini ule msemo wa" wajinga kama samaki hawaishi baharini".

Mwana alijifanya mwanamke kipindi hicho katikati ya miaka ya 2000 akaweka profile picha ya mdada aliitoa instagram ni pisi kinyama. Na aka apload picha za huyo mdada kibao.

Sasa wanaume wakawa wanavutiwa sana na mwana.. wanaomba namba mwana ana wapa. Wakipiga anadai mic mbovu wachati. Kwenye whatsapp kaeka picha ya huyohuyo mdada.

Mwana akawa anapewa vocha kibao maana akiombwa picha anadai bundle halitoshi anaungwa la mwezi. Kashatumiwa sana nauli aende mikoani kubanduliwa anachukua then anatafuta sababu za kutokwenda. Mwana akiingia mp anaomba hela kwa wanaume wa badooo anapata.

Anatafuta zile nudes za watu weusi wenye maumbo ya kufanana na ile picha anayotumia halafu anawatumia wakulungwa anaziba sura. Wakulungwa wanapagawa kinoma yani, voice note kibao wAnatuma wAnaomba sauti, mwana anampanga dem wowote wanatuma voice note na maneno ya mapenzi.

Yule dem wa insta akipost picha mwana anaziwah anachukua anazitumia badoo. Mwana kafanya sana ushetani.. wengine walimshtukia kama ni mwana lakini hawakuwa na cha kufanya.. hawajui watampata wapi. Utaenda kushtaki vip police!? Utasema kuna jamaa anajifanya mwanaume badoo anakula hela zetu!? Si watakucheka!? Hahaha hahaha

Mwana akipotea siku mbili hewan akiwasha data anakuta ma message kibao.. mwana anasema simu imeharibika hana hela so anaazima ya rafiki yake mara moja moja kuingia mtandaoni.

Mwana alikuwa full package yaani anacheza sana na akili zao.. kumbuka hapo mwana hana kazi wala nini.. hiyo ndo kazi yake, bonge la scam yaani tapeli balaa.

Mwana kwa week akikusanya hela za wa kulungwa zinafika laki tatu. Mwana akawa conman kinoma. Akawa hana huruma kabisa na wakulungwa wa mitandaoni, alikuwa anasema anawafunza adabu wazee waliioa.

Aliwapasua anavyotaka yeye yaani wanaoshtukia game mapema wanamchana wanamtukana mengi matusi kwa sauti ya ukali lakin haisaidii coz washaliwa pesa zao. Mwana akazoea akaja akaacha huo mchezo maana wengi walimstukia akaamua kustaafu.

Noma sana. Hii ni true story kabisa mm shahidi.
mmmh mwana elfu mbili simu kali ilikuwa panasonic ndogo kama kiberiti na samsung A800 ya kufunua au 3310 au simens A45 sasa mkuu hiyo badoo mwana aliitolea wapi

Sent from my M4 using JamiiForums mobile app
 
A Cup Of Tea May Help Improve Brain Health,
7ivu40vg_tea_625x300_08_February_19.jpg
 
Back
Top Bottom