Mwanamke atakaenizalia, NITAMUHESHIMU MPAKA NAINGIA KABURINI!

Mwanamke atakaenizalia, NITAMUHESHIMU MPAKA NAINGIA KABURINI!

[emoji117]Maisha ya hostel,
[emoji117]Wanawake tofauti,
[emoji117]Narudi mtaani,
[emoji117]Napata wengne,
[emoji117]Nawapa mimba,
[emoji117]Nakushauri utoe nawewe unatoa,
[emoji117]Wakati ungekomaa namimi ningelegeza ungezaa ningepata mtoto!,
[emoji117]Kwasasa natafuta wa dini yangu (Cristian),
[emoji117]Akinizalia, NITAMUHESHIMU MPAKA NAKUFA!,
[emoji117]Natamani mtoto (yes, i am frustrated)
[emoji117]Wa kuzaa nae simuoni

[emoji117][emoji117] Nikipata mtoto wa kiume nitamuita JESUS!

[emoji117][emoji117] Wa kike nitamuita MariaMerry!
Umenikumusha jamaa yangu ana watoto 45
 
We jamaa Kunguru wa Manzese una akili timamu?

Kama una akili timamu ebu chukua picha ya Mama yako mzazi ihariri mwekee sigara mdomoni alafu iweke hapa, uone Jambo ulilofanya Lina uzuri gani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom