Mwanamke anategemea kupata 'hiki' kwenye uhusiano! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke anategemea kupata 'hiki' kwenye uhusiano!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Purple, Apr 2, 2012.

  1. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ili uhusiano wowote uwe endelevu kila mmoja anapaswa kuelewa na kutimiza mahitaji ya mwenzake. Mahitaji haya hutofautiana kati ya m/mke na m/mme but a woman's primary need is emotional.
    Mwanamke aingiapo kwnye uhusiano hutegemea kupata;
    1) Rafiki wa kweli atakayeweza kumshirikisha kwny mambo yake,kutaniana nae,kucheka nae na atakayempenda na kumuheshimu..
    2) Mwenzi atakayevutiwa na jinsi alivyo kwa kila kitu
    3) Mwenza wa kusota nae maisha yake yote yaan wacheke na kushangilia pamoja wakati wa raha na kusaidiana wakati wa shida.
    4) Hutegemea mwenza wake aweze kusimama vizuri kwenye nafasi yake na mwenye msimamo katika majukumu yake
    5) Mwanamke hutegemea mwenza wake atakua tayari kumckiliza kwa makini pindi akuelezapo jambo
    NOTE:Mwanamke akikueleza tatizo lake sio lazma anataka ulitatue!sometimes women seek 4 sympathy &undestanding..
    Kama ni m/ume hebu jiulize hua unampatia mwenza wako alichokitegemea kabla ya kua na wewe?
    Kama ni m/mke kama hujapata ulichokitegemea umechukua hatua gani?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa mama isaac, tena hapo kwenye note ndio panawashinda hawa watu.
     
  3. M

    Mchomamoto Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmmh kazi tunayo sie wakina KAUKENEGE mbona shughuli ipooo, kama ISIDINGO kudadadeki!!!!!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,551
    Trophy Points: 280

    na mkishapata Mwanaume mwenye sifa hizo mbona hamtulii?
    kuna wanawake ana wanaume hata watano na wote ni very understanding...
    but akija wa sita pia 'anakula kichwa'......hamtosheki siku hizi...
    hata tuwe vipi.......
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,901
    Trophy Points: 280
    On point, Boss.
     
  6. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani, yamekuwa hayo tena!
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    natamani wangeelewa na kubadilika jaman
     
  8. Zizu

    Zizu Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    #5 mwanaume asiitumie kwa kila mwanamke ni yule tu wa ukweli otherwise ataumia
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    lipi gumu hapo?
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    mmh jaman hakuna binadamu asiyetosheka ukiona hivyo ujue kuna tatizo somewhere!
     
  11. Zizu

    Zizu Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukipenda soul utamfurahia mwanamke mpaka basi maana kila atachofanya utakiona tofauti na mwingine hawezi ila ukipenda umbile mbona wako wengi
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    lol! Kwa nini?
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    kumbe hua mnakua na wa ukweli na wengine wa uongo?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Ni kujifunza kuishi uhalisia ndo itakusaidia kwenye mahusiano
    Wakati mwingine wanawake hawatambui uhalisia
    Hasa aina ya mwenza aliyenaye
    Umechagua waru waru, afu unataka akusikilize, itawezekana kweli.

    Mi huwa nahisi baadhi ya wanawake hawajui walitakalo.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Labda anayefanya biashara ndo hufanya hivi.
    Kuna wanawake wameolewa lakini katika damu zao kuna ufanya bishara wa hii kitu

    Jasiri haachi asili.
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    napita hapa,.....
     
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa zizu
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,551
    Trophy Points: 280

    kongosho na wengine niwaeleweshe hiyo
    methali inakosewa mno kutamkwa na kuandikwa
    usahihi ni 'mjaa asili haachi asili'
    sio mjasiri.....
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,551
    Trophy Points: 280
    unajua very well mlivyo wanawake wa siku hizi...
    hamtosheki......hata mpate malaika....
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    very true! Mistake kubwa hua inatokea kwenye kuchagua nani ili akupe nini but kuna wengine mwanzoni huenda vizuri kabisa thena baadae kha! Unajuta kumfahamu..
     
Loading...