Mwanamke anae hitaji kudeka.


K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
375
Points
195
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
375 195
Nahitaji mwanamke anaependa kudeka na kudekezwa na mwanaume tuu...only awe anajua kusumbua kwenye simu full time (msumbufu) anaependa kutumia mda mwingi wa (mapumziko chumbani baada ya kazi au weekend) anahitajika sichagui langi wala umri.
Mimi ni mvulana mrefu maji ya kunde.....nataka ni spend full time...mimi sio mpenzi wa ku club japo siku moja moja napenda kwenda band kama fm na akudo na njenje.
Ni PM ukivutiwa na mimi tu spend coz rafiki wa kweli wa mwanaume ni mwanamke mnaeelewana kiushauli na mipango.
 
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,263
Points
0
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,263 0
i see!!! King'asti bado unapenda kudeka?
 
Last edited by a moderator:
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,692
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,692 1,225
Maisha haya kuna kudekezana kweli? Mmmh.. Full time nakusumbua kwenye simu sina kazi nyingine za kufanya?? Hahahaaa... Usijali utampata tuu..!!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
Usumbuliwe kwenye simu kila saa utajenga taifa saa ngapi/
 
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
375
Points
195
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
375 195
Usumbuliwe kwenye simu kila saa utajenga taifa saa ngapi/
kazi zinaendelea kama kawa wewe tuu.......lol
hahaha kama hujui kudeka usisogee karibu kabisa sihitaji stress...lol hahahahahah
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
kazi zinaendelea kama kawa wewe tuu.......lol
hahaha kama hujui kudeka usisogee karibu kabisa sihitaji stress...lol hahahahahah
Aisee ukiwa utanipatiaga vocha, nitakusumbua bila tatizo...wasemaje?
 
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
375
Points
195
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
375 195
Aisee ukiwa utanipatiaga vocha, nitakusumbua bila tatizo...wasemaje?
hahahaha...kudekezwa udekezwe na vocha utumiwe we mwanamke unamambo kweli....hahaha lol
 

Forum statistics

Threads 1,285,692
Members 494,726
Posts 30,870,375
Top