Mwanamke aliye tayari kuzaa anatakiwa

Mwanamke aliye tayari kuzaa anatakiwa

Hii kali, ila kuna mdada ana mtoto mmoja naye anataka mtoto mwingine. Kama utakubali mtoto akae na mama yake sema nikuunganishe.
 
loo kumbe ni ili uwe unatuma ok. nna wasiwasi hutatuma hebu tuma za mwezi huu halafu mwezi ujao nifanye mambo
 
Hii kali, ila kuna mdada ana mtoto mmoja naye anataka mtoto mwingine. Kama utakubali mtoto akae na mama yake sema nikuunganishe.

Ila ajue kuwa at some point ntamchukua mwanangu....muulize kuhusu hilo akiwa tayari aje inbox
 
Ninunulie nyumba mikocheni moja nikae Mimi nyingine ya wapangaji...gari mbili za kutembelea range.na .coaster mbili za kubeba abiria..na unifungulie duka moja la vipodozi na jingine la vitu vya jumla...kama upo tayari ni Pm
 
mi nipo tayar ila uniambie utanilipa bei gani?

Nakushauri, pamoja na wengine walio tayari kutimiza haja yake wapate ushauri wa mwanasheria ili ikiwezekana huyo kidume awekeze project itakayo mpa uhakika mtoto mtarajiwa kipato cha kumfanya aishi maisha bora. Hatutaki machokoraa and panya road wa ziada TZ
 
Nakushauri, pamoja na wengine walio tayari kutimiza haja yake wapate ushauri wa mwanasheria ili ikiwezekana huyo kidume awekeze project itakayo mpa uhakika mtoto mtarajiwa kipato cha kumfanya aishi maisha bora. Hatutaki machokoraa and panya road wa ziada TZ

Point ya msingi.
 
Asizidi miaka 40 naasiwe chini ya miaka 24 awe na kazi inayoeleweka inayomuingizia kipato, gharama zote za kumtunza na kumsomesha mwanangu zitakuwa juu yangu,lla hakuna kuoana kwa aliye tayari aje inbox

Naona kiongozi unatafuta INCUBATOR....
 
Mie sio mzee ni 38 yrs old na ninao watoto wawili sihitaji mahusiano ya kudumu

Unajua ujana unaishia miaka mingapi? Mzee mwenzangu kubali yaishe umri ushasogea huo...

Karibu kwenye chama cha mababu.
 
Ninunulie nyumba mikocheni moja nikae Mimi nyingine ya wapangaji...gari mbili za kutembelea range.na .coaster mbili za kubeba abiria..na unifungulie duka moja la vipodozi na jingine la vitu vya jumla...kama upo tayari ni Pm

unapenda dezo ee
 
-Wewe CV yako mbona hujaiweka
-Wewe ndo utakayehudumia sasa ina ulazima gani wa awe na kazi ya kuaminika
-Kwanini usichukue yatima ukalea

cc chaphuka
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom