Mwanamke akitaka kukuua anatumia watoto zaidi

Mwanamke akitaka kukuua anatumia watoto zaidi

MABATI YA SUNBAK TANZANIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2025
Posts
217
Reaction score
577
Wanawake wakiacha umeingia katika uzee age 60+ wanaanza kujaribu kukuua .

Akishindwa mbinu zake anaanza kutumia Watoto ambao mmewapata .

Sasa wewe Kama Baba usipokuwa makini utashangaa unaanza kutengwa na watoto bila kujua Sababu ni nini .

Mimi ilikosa kidogo nimpoteze Mzee wangu Ila niliamua kuingilia hii VITA kwakuwa Mimi ni mtaalamu wa kumsoma MTU mbaya na kumuua kimya kimya so nilifanya hivyo.

Wanaume kuweni makini Sana na wanawake hasa unapoona umeelekea uzeeni na Una Mali kadhaa chance .

Hawa watoto ni wajinga Sana Mimi ndugu zangu walifanya coalition kumuua mzee Ila hawakufanikiwa kwakuwa nilizitambua mbinu zao mapema na nikawaambia hamtafanikiwa .

Walianza Kumnyima chakula nikawa nampatia Chakula bora kutoka hotelini

Wakaanza kumfukuza kwa Nyumba nikamjengea Nyumba ya kisasa pembeni ya lile ghofu walilokuwa wanamfukuza

Wakaanza kum torture kisaikolojia nikamwambia asiwajibu


So hii hali wanapatia wanaume wengi


Kuweni makini na wanakwake na watoto wako wakiwa vilaza watapewa sumu ili kuue.
 
Hilo nimeliona na kulisikia kabisa!!

Bado wadogo wanaambiwa baba yenu anahonga,mara hatoi matumizi,mara vyoote amejenga yeye isipokua pagala na banda,mara miradi Fulani Fulani iliyoanzishwa na baba inauliwa Kwa hujuma,mf. Kuku waliobandani wanaletwa kuku wenye ugonjwa ili waambukizwe wafe na kweli wanakufa kisa eti aikiuza anaweka Hela mfukoni Sasa sijui aizitupe hewani!!?

Kifupi wanawake ni wajinga sana mkuu!!

Wanajua fika baraka zinatoka kwa baba halafu wanamtesa huyo baba wakiamini watakua salama na mama yao!

Kule karagwe nilikuta familia Moja ya Babu na bibi wamezika watoto wote,kisa Mzee alipowasomesha na kupata kazi,mama alisambaza sumu kwa watoto wakamchukia Mzee,Mzee alipokasirika akalaani watoto wote watano wakaanza kupata ajali za magari wakafa wote wakazikwa Ili wabaki peke yao kama walivyoanza maisha coz watoto walionekana ni tatizo kwenye mahusiano yao!!

Ndio maana wazee huoa tena baada ya kuona mama na watoto wanazingua!!
 
Mimi nakazia kwenye KATAA NDOA, LINDA KIBUNDA CHAKO.

Imagine umezeeka let's say 60yo. Huna mke ila watoto kama woote tena kwa mama tofauti tofauti ila woote unawalea wewe.

Una miradi kibwena, inakuingizia pesa, umejenga ki apartment chako kikaliiii pande za morogoro milima ya uluguru kule juu kabisa, una pick up yako kwa ajili ya mishe za hapa na pale.

Ukiskia nyege ni simu moja tu kwa dem first tier, au pisi kali kama kajala huwezi kukataliwa

Mungu akupe nini tena? Akupe mke ili akuvuruge?
 
Hilo nimeliona na kulisikia kabisa!!

Bado wadogo wanaambiwa baba yenu anahonga,mara hatoi matumizi,mara vyoote amejenga yeye isipokua pagala na banda,mara miradi Fulani Fulani iliyoanzishwa na baba inauliwa Kwa hujuma,mf. Kuku waliobandani wanaletwa kuku wenye ugonjwa ili waambukizwe wafe na kweli wanakufa kisa eti aikiuza anaweka Hela mfukoni Sasa sijui aizitupe hewani!!?

Kifupi wanawake ni wajinga sana mkuu!!

Wanajua fika baraka zinatoka kwa baba halafu wanamtesa huyo baba wakiamini watakua salama na mama yao!

Kule karagwe nilikuta familia Moja ya Babu na bibi wamezika watoto wote,kisa Mzee alipowasomesha na kupata kazi,mama alisambaza sumu kwa watoto wakamchukia Mzee,Mzee alipokasirika akalaani watoto wote watano wakaanza kupata ajali za magari wakafa wote wakazikwa Ili wabaki peke yao kama walivyoanza maisha coz watoto walionekana ni tatizo kwenye mahusiano yao!!

Ndio maana wazee huoa tena baada ya kuona mama na watoto wanazingua!!
Mie binafsi niliyaelewa sana maamuzi aliochukuaga marehemu mzee Reginald Mengi ya kuoa kigoli na kuzaa uzeeni, sababu haya matoto mengine yakishakua makubwa ni shida tupu
 
Wanaume niwambie kitu,oa zaidi ya mke mmoja,zalisha watoto, maana sio wote watakutenga,
Mfano hai, nina babu yangu now ana 107yrs,ana watoto 12,kuna baadhi ya watoto wapo upande wa babu na wengine upande wa mama zao,kwasasa babu hana mke wake wote walikufa,kabaki babu analelewa na wanae.
 
Wanawake wakiacha umeingia katika uzee age 60+ wanaanza kujaribu kukuua .

Akishindwa mbinu zake anaanza kutumia Watoto ambao mmewapata .

Sasa wewe Kama Baba usipokuwa makini utashangaa unaanza kutengwa na watoto bila kujua Sababu ni nini .

Mimi ilikosa kidogo nimpoteze Mzee wangu Ila niliamua kuingilia hii VITA kwakuwa Mimi ni mtaalamu wa kumsoma MTU mbaya na kumuua kimya kimya so nilifanya hivyo.

Wanaume kuweni makini Sana na wanawake hasa unapoona umeelekea uzeeni na Una Mali kadhaa chance .

Hawa watoto ni wajinga Sana Mimi ndugu zangu walifanya coalition kumuua mzee Ila hawakufanikiwa kwakuwa nilizitambua mbinu zao mapema na nikawaambia hamtafanikiwa .

Walianza Kumnyima chakula nikawa nampatia Chakula bora kutoka hotelini

Wakaanza kumfukuza kwa Nyumba nikamjengea Nyumba ya kisasa pembeni ya lile ghofu walilokuwa wanamfukuza

Wakaanza kum torture kisaikolojia nikamwambia asiwajibu


So hii hali wanapatia wanaume wengi


Kuweni makini na wanakwake na watoto wako wakiwa vilaza watapewa sumu ili kuue.

Wanawake wakiacha umeingia katika uzee age 60+ wanaanza kujaribu kukuua .

Akishindwa mbinu zake anaanza kutumia Watoto ambao mmewapata .

Sasa wewe Kama Baba usipokuwa makini utashangaa unaanza kutengwa na watoto bila kujua Sababu ni nini .

Mimi ilikosa kidogo nimpoteze Mzee wangu Ila niliamua kuingilia hii VITA kwakuwa Mimi ni mtaalamu wa kumsoma MTU mbaya na kumuua kimya kimya so nilifanya hivyo.

Wanaume kuweni makini Sana na wanawake hasa unapoona umeelekea uzeeni na Una Mali kadhaa chance .

Hawa watoto ni wajinga Sana Mimi ndugu zangu walifanya coalition kumuua mzee Ila hawakufanikiwa kwakuwa nilizitambua mbinu zao mapema na nikawaambia hamtafanikiwa .

Walianza Kumnyima chakula nikawa nampatia Chakula bora kutoka hotelini

Wakaanza kumfukuza kwa Nyumba nikamjengea Nyumba ya kisasa pembeni ya lile ghofu walilokuwa wanamfukuza

Wakaanza kum torture kisaikolojia nikamwambia asiwajibu


So hii hali wanapatia wanaume wengi


Kuweni makini na wanakwake na watoto wako wakiwa vilaza watapewa sumu ili kuue.
Mkuu @ multaza hr uliwa ua vipi kimya kimya, hebu fafanua hapo mtaalam.
 
Wanaume niwambie kitu,oa zaidi ya mke mmoja,zalisha watoto, maana sio wote watakutenga,
Mfano hai, nina babu yangu now ana 107yrs,ana watoto 12,kuna baadhi ya watoto wapo upande wa bsbu na wengine upande wa mama zao,kwasasa babu hana mke wake wote walikufa,kabaki babu analelewa na wanae.
Huyo babu yako mwenye 107yrs mtafute Mirradayo akachukue Content hapo Mkuu kwakuwa huo umri sio mchezo then itakuwa njia nzuri ya kutunza Kumbukumbu
 
na kibaya unakuta hadi litoto la kiume limegandana na mama ake kumzingua mzee bila kujua na yeye siku atakua baba
Kama mzee hana hela yeye ni ulevi tu na kila kukicha anamgombeza mama?,,,unatakiwa uwe na hekima usibalance kokote kuleee,,,,
 
Uliza wazee wengi wastaafu watakuunga mkono kwa hili,
Kwa sababu check number imegota zero hawana thamani kwa wake na watoto wao waliohangaika nao kuwafikisha hapo walipo ukubwani.
Bora zamani watu walioa kabila moja walikuwa na utu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom