Abdulazizmomba
Senior Member
- May 9, 2015
- 189
- 35
Habari ndugu, poleni na mihangaiko,
Story iko hivi, hivi kuna binti ambaye tulikua katika mahusiano kama miezi kumi iliyopita i mean tulianzana mwezi wa nne na baada ya muda kwenda mpaka mwezi wa kwanza, ambapo apa ndo binti alianza kuniletea mapichapicha mara tuachane oh! Mara ananambia me player mh! nakumbuka mwezi wa pili mwanzoni akanambia tuachane na ana mtu mwingine.
Sikuona soo nitakamjibu poa maana ilikua ni wimbo kwake na nikakata mawasiliano nae kila mtandao hadi kwenye social networks baada ya kimya kirefu kama miezi mitatu mbele akanipgia simu na kuanza kujiombesha msamaha mara turudiane eti alikua anafanya vile ila alikua amaanishi, daah alafu me now nishapata binti mwingine.
Mbali na hiyo now amekua akinsumbua sana kuwa ana matatizo na wazazi wake na ananiomba ushauri sana jinsi gani ya kumsaidia aweze kuelewana na wazazi wake si swala hilo tu na matatizo mengine kemkem yanayomface.
Hapa ndo npo njia panda
Story iko hivi, hivi kuna binti ambaye tulikua katika mahusiano kama miezi kumi iliyopita i mean tulianzana mwezi wa nne na baada ya muda kwenda mpaka mwezi wa kwanza, ambapo apa ndo binti alianza kuniletea mapichapicha mara tuachane oh! Mara ananambia me player mh! nakumbuka mwezi wa pili mwanzoni akanambia tuachane na ana mtu mwingine.
Sikuona soo nitakamjibu poa maana ilikua ni wimbo kwake na nikakata mawasiliano nae kila mtandao hadi kwenye social networks baada ya kimya kirefu kama miezi mitatu mbele akanipgia simu na kuanza kujiombesha msamaha mara turudiane eti alikua anafanya vile ila alikua amaanishi, daah alafu me now nishapata binti mwingine.
Mbali na hiyo now amekua akinsumbua sana kuwa ana matatizo na wazazi wake na ananiomba ushauri sana jinsi gani ya kumsaidia aweze kuelewana na wazazi wake si swala hilo tu na matatizo mengine kemkem yanayomface.
Hapa ndo npo njia panda