Mwanamke akifumania, kwanini asimpige mwanaume?

ndayilagije

JF-Expert Member
Nov 7, 2016
7,487
2,000
Amani ya Bwana iwe nanyi nyote.

Tafadhali nisaidieni hili, Mara nyingi sana au zote mwanamke akimfumania mume au mpenzi wake na mwanamke mwingine huwa hapatoshi. Watapigana,watakashifiana na hata kuuana wanaweza.

Kinachonisumbua ni kimoja tu,kwa nini asimpige yule mwanamume.? Unampiga mdada wa watu wakati hata hakujua kama huyo ni mumeo.Au mnawaogopa wanaume?
 

dripu

JF-Expert Member
Jan 30, 2017
1,307
2,000
Wakikudunda wote unawatimua kwa hiyo lazima zichapwe atakaye shindwa ndio kajitoa huyo
 

SHAMAC

JF-Expert Member
Feb 9, 2017
1,345
2,000
Labda wake zenu.,mke wangu mie naomba asije nifumania.,, Kwa akili zake nnavyozijua atamuacha mchepuko aje kwangu. na tukianzaga kufurumushana huo ugomvi wake hata wanaume hawauwezagi kuamua.,, Then baada ya tukio hunivuta chumbani kunipa game bila kumwomba., cjui yukoje huyu...??
 

Acrown

Member
May 25, 2017
60
125
Amani ya Bwana iwe nanyi nyote.
Tafadhali nisaidieni hili, Mara nyingi sana au zote mwanamke akimfumania mume au mpenzi wake na mwanamke mwingine huwa hapatoshi. Watapigana,watakashifiana na hata kuuana wanaweza.
Kinachonisumbua ni kimoja tu,kwa nini asimpige yule mwanamume.? Unampiga mdada wa watu wakati hata hakujua kama huyo ni mumeo.Au mnawaogopa wanaume?
Hujiulizi kwann mwanaume akimfumania mke wake na njemba anaanza na njemba kana kwamba mwanamke hana makosa! Pakoje hapo tafakari kwann inakuwa hivo?
 

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Mar 25, 2016
10,146
2,000
Tatizo huwa wanapata hasira kwamba huyu kanizidi nini mimi,Ila kwa mimi hata akinifumania kwa jinsi navyo kapenda haka katoto ka Kitanga hawezi kukagusa maana akijaribu nitamrapua yeye sasa.
06ef4402edca46a7ab1ddd4b89e5fdde.jpg
 

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,585
2,000
Think fast, act fast. Dunia inapenda people who think on their feet for solutions.
 

ndayilagije

JF-Expert Member
Nov 7, 2016
7,487
2,000
Labda wake zenu.,mke wangu mie naomba asije nifumania.,, Kwa akili zake nnavyozijua atamuacha mchepuko aje kwangu. na tukianzaga kufurumushana huo ugomvi wake hata wanaume hawauwezagi kuamua.,, Then baada ya tukio hunivuta chumbani kunipa game bila kumwomba., cjui yukoje huyu...??
Huyo ndo mtu.
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
40,854
2,000
Labda wake zenu.,mke wangu mie naomba asije nifumania.,, Kwa akili zake nnavyozijua atamuacha mchepuko aje kwangu. na tukianzaga kufurumushana huo ugomvi wake hata wanaume hawauwezagi kuamua.,, Then baada ya tukio hunivuta chumbani kunipa game bila kumwomba., cjui yukoje huyu...??
Ndio yuko hivyo hivyo mzowee tu kwani hakuna binadamu aliyekamika.

Zidi tu kuomba asikifumanie kama usemavyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom