Clara jay
Member
- Apr 24, 2017
- 36
- 36
Mmmh we nomaebu kama una namba yake nipe nika msitiri huko Taiwan
Mmmh we nomaebu kama una namba yake nipe nika msitiri huko Taiwan
hahahahaNilikuwa na hofu ila Imani yangu iliishinda hofu.. Nikasema huko uliko Mungu akutunze tuu....
Unishtue nikusindikize kwa balozi basi
hahahaMmmh we noma
Poa nenda katoe msaadahahaha
nilikwambia am a gud man, nataka nimsaidie tu
usjali halaf sku oni oni around,na wewe ulitumwa kwenda kutibiwa India nn!?Poa nenda katoe msaada
Aminahahahaha
ahsante nami nilikuwa nakumbea na najua unaendelea poa.
tutaenda wote usjal
Mkuu usiende usije sukumwa gorofani bureebu kama una namba yake nipe nika msitiri huko Taiwan
hahahaaMkuu usiende usije sukumwa gorofani bure
hahaaaaaakumbe uhawaba wa wanaume sio bongo tu...... ata mambele heeeh
ila sasa unaanzaje kukosa bwana wakati unapapuchi tamu kitu nyeupe ata unyoe kwa wembe kitu bado mpya
ukutane na papuchi za wabongo sasa.........mmh kwanza zimechoka kwa maisha..
mtu anachakaa mpaka papuchi
atujafika katika matumizi ya topazi sasa.....papuchi kama ngozi ya mamba duuuh
Na mm nilienda india kupunguza kilousjali halaf sku oni oni around,na wewe ulitumwa kwenda kutibiwa India nn!?
yeah! karibu sana you were missed, na mie niliagizwa nirud now am backNa mm nilienda india kupunguza kilo
[emoji1] [emoji1] [emoji1]ebu kama una namba yake nipe nika msitiri huko Taiwan
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji1] [emoji1] [emoji1]