Mwanamke ajioa baada ya kukosa mchumba wa kumuoa

Mwanamke ajioa baada ya kukosa mchumba wa kumuoa

Nilikuwa na hofu ila Imani yangu iliishinda hofu.. Nikasema huko uliko Mungu akutunze tuu....

Unishtue nikusindikize kwa balozi basi
hahahaha
ahsante nami nilikuwa nakumbea na najua unaendelea poa.

tutaenda wote usjal
 
Hiyo pesa ya picha angekuja nayo huku angepata mume hata wa siku mbili
 
kumbe uhawaba wa wanaume sio bongo tu...... ata mambele heeeh

ila sasa unaanzaje kukosa bwana wakati unapapuchi tamu kitu nyeupe ata unyoe kwa wembe kitu bado mpya

ukutane na papuchi za wabongo sasa.........mmh kwanza zimechoka kwa maisha..
mtu anachakaa mpaka papuchi

atujafika katika matumizi ya topazi sasa.....papuchi kama ngozi ya mamba duuuh
hahaaaaaa
 
Back
Top Bottom