Mwanaharakati Caroline Mwatha atoweka


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,830
Likes
6,562
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,830 6,562 280
Mwaharakati wa Haki za Binadamu, Caroline Mwatha ametoweka kwenye mazingira ya kutatanisha

> Alijikita katika kuandaa makala ya kiuchunguzi kuhusu mauaji ya watu huko Dandora Kenya

> GAVANA wa Nairobi, Mike Sonko atoa ofa ya Shilingi za Kenya 300,000/ kwa atakayetoa taarifa zitakazosaidia kupatikana kwake
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
894
Likes
973
Points
180
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
894 973 180
Kenya si ndio tundu anasema kuko na demokrasia ya hali ya juu Sana kwa Africa?
Wanakosaje uvumilivu kwa mwanaharakati tena mwanamke?
Itakuwa umekosea huyo mwanaharakati atakuwa ametoweka "Tanzania nchi iliyokosa demokrasia na haiheshimu haki za binadamu na inaongozwa na Rais wa ajabu kupata kutokea duniani".mwisho wa kunukuu.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
mr.London

mr.London

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
2,316
Likes
977
Points
280
mr.London

mr.London

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
2,316 977 280
Kenya si ndio tundu anasema kuko na demokrasia ya hali ya juu Sana kwa Africa?
Wanakosaje uvumilivu kwa mwanaharakati tena mwanamke?
Itakuwa umekosea huyo mwanaharakati atakuwa ametoweka "Tanzania nchi iliyokosa demokrasia na haiheshimu haki za binadamu na inaongozwa na Rais wa ajabu kupata kutokea duniani".mwisho wa kunukuu.


Sent using Jamii Forums mobile app
Umeshindwa kujizuia chuki zako kwa Lissu, Lissu alisema Tz inapaswa kujifunza Kenya lakini alisema pamoja na matatizo makubwa Kenya waliyonayo. Hivyo hakuwasafisha 100%.
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
894
Likes
973
Points
180
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
894 973 180
Umeshindwa kujizuia chuki zako kwa Lissu, Lissu alisema Tz inapaswa kujifunza Kenya lakini alisema pamoja na matatizo makubwa Kenya waliyonayo. Hivyo hakuwasafisha 100%.
Chuki iko wapi?
Sasa si ni ukweli alisema?
Kunukuu Jambo alosema mtu ni chuki?
Huyo mwanaharakati atakuwa ametoweka Tanzania kwenye nchi mbovu sio Kenya ambako Tanzania yapaswa kujifunza kutoka kwake!...Una hoja nyingine?
Usiniwekee maneno mdomoni tafadhali...nasisitiza nukuu tu mimi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
894
Likes
973
Points
180
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
894 973 180
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,382
Likes
2,705
Points
280
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,382 2,705 280
Real?
Kenya hii hii yenye ubora wa demokrasia Africa? Nahisi kuna nchi imeiambukiza si bure!

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana.. Kenya kwa mambo haya Tz inabidi tuna ngoja. Ata mauaji ya sababu za unyang'anyi ni mengi mno. Kuna jamaa wawili nawajua first hand walipoteza maisha kwenye mikono ya wakora Nairobi kwa nyakati tofauti.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
8,034
Likes
4,224
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
8,034 4,224 280
Mwaharakati wa Haki za Binadamu, Caroline Mwatha ametoweka kwenye mazingira ya kutatanisha

> Alijikita katika kuandaa makala ya kiuchunguzi kuhusu mauaji ya watu huko Dandora Kenya

> GAVANA wa Nairobi, Mike Sonko atoa ofa ya Shilingi za Kenya 300,000/ kwa atakayetoa taarifa zitakazosaidia kupatikana kwake
Ingekuwa kwetu tungeshika uchawi serikali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
894
Likes
973
Points
180
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
894 973 180
Hapana.. Kenya kwa mambo haya Tz inabidi tuna ngoja. Ata mauaji ya sababu za unyang'anyi ni mengi mno. Kuna jamaa wawili nawajua first hand walipoteza maisha kwenye mikono ya wakora Nairobi kwa nyakati tofauti.

Sent using Jamii Forums mobile app
Watanzania basi tunawasifia Sana Kenya hasa hizi siku za ziara zetu huko ughaibuni kuomba tuangazwe upya kwa kuwa nchi yetu imeshakuwa jehanamu kwa kukosa demokrasia, utawala Bora na kutamalaki kwa kila ovu nchini, itakuwa tunafuata mkumbo wa buana yuleeee maana wakati mwingine kumuelewa mtanzania anataka nini sio kitu chepesi...


Sent using Jamii Forums mobile app
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,382
Likes
2,705
Points
280
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,382 2,705 280
Watanzania basi tunawasifia Sana Kenya hasa hizi siku za ziara zetu huko ughaibuni kuomba tuangazwe upya kwa kuwa nchi yetu imeshakuwa jehanamu kwa kukosa demokrasia, utawala Bora na kutamalaki kwa kila ovu nchini, itakuwa tunafuata mkumbo wa buana yuleeee maana wakati mwingine kumuelewa mtanzania anataka nini sio kitu chepesi...


Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiona mtu ana kuchekea sana ogopa pia muogope mtu anae kununia sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mwanadome

mwanadome

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,883
Likes
2,409
Points
280
mwanadome

mwanadome

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,883 2,409 280
kwamba kenya na tanzania idadi ni sawa,duuh kwa tukio hilo moja tayari washalingana na sisi.hivi nani mwanaharakati alipotea tanzania na serikali/GAVANA akatoa dongo nono?.
Kenya si ndio tundu anasema kuko na demokrasia ya hali ya juu Sana kwa Africa?
Wanakosaje uvumilivu kwa mwanaharakati tena mwanamke?
Itakuwa umekosea huyo mwanaharakati atakuwa ametoweka "Tanzania nchi iliyokosa demokrasia na haiheshimu haki za binadamu na inaongozwa na Rais wa ajabu kupata kutokea duniani".mwisho wa kunukuu.


Sent using Jamii Forums mobile app
ba
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
894
Likes
973
Points
180
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
894 973 180
kwamba kenya na tanzania idadi ni sawa,duuh kwa tukio hilo moja tayari washalingana na sisi.hivi nani mwanaharakati alipotea tanzania na serikali/GAVANA akatoa dongo nono?.

ba
Kenya haijawahi lingana na Tanzania hakika...basi tu kuna watafutao kushibisha matumbo na haja za mioyo yao kupitia kuuweka wazi utupu wa nchi yao, matatizo ya familia kimsingi humalizwa ndani ya familia kwa kumkaribisha jirani mwenye busara aje asuluhishe kwa busara zaidi huku familia ikiachwa salama na amani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mkenya zechariah lukorito

mkenya zechariah lukorito

Member
Joined
Oct 7, 2018
Messages
20
Likes
8
Points
5
mkenya zechariah lukorito

mkenya zechariah lukorito

Member
Joined Oct 7, 2018
20 8 5
Nashangaa kwa haya,ebu nikangoje maiti itangaswe.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,758
Likes
27,294
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,758 27,294 280
Ebu wekeni picha yake, labda tunaweza kutana nae huku Ushirombo
 
M

mzalendoalltz

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
464
Likes
275
Points
80
M

mzalendoalltz

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
464 275 80
Mwaharakati wa Haki za Binadamu, Caroline Mwatha ametoweka kwenye mazingira ya kutatanisha

> Alijikita katika kuandaa makala ya kiuchunguzi kuhusu mauaji ya watu huko Dandora Kenya

> GAVANA wa Nairobi, Mike Sonko atoa ofa ya Shilingi za Kenya 300,000/ kwa atakayetoa taarifa zitakazosaidia kupatikana kwake
Waone wakenya tu wanakuchekea, wakikukiteka kukurudisha ni habari nyingine, wakina Ouko waliteswa sana, yule Bwana wa tume kipindi kabla ya uchaguzi aliteswa sana, this is what is called horror country
 
The August

The August

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
543
Likes
889
Points
180
The August

The August

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
543 889 180
Kenya usijaribu kabisa kugusa maslahi ya watu watakufyekelea mbali hata jivu lako lisionekane.. Hawana masihara wale. Ile ni nchi ya kibepari miaka mingi

George saitoti

Jacob Juma

Aboud

Yebei

'Askof' Muge


Ouko

Thom mboya...

Makaburi

Rogo.

Msando

Kenya ni mafia state.
 
N

ndughuri msuya

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
360
Likes
200
Points
60
N

ndughuri msuya

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
360 200 60
yakiwashinda mambo maovu mnayatupia Tanzania. ilajambo la sifa ni lenu, mtapata tabu Sana
Watanzania basi tunawasifia Sana Kenya hasa hizi siku za ziara zetu huko ughaibuni kuomba tuangazwe upya kwa kuwa nchi yetu imeshakuwa jehanamu kwa kukosa demokrasia, utawala Bora na kutamalaki kwa kila ovu nchini, itakuwa tunafuata mkumbo wa buana yuleeee maana wakati mwingine kumuelewa mtanzania anataka nini sio kitu chepesi...


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,360
Members 485,562
Posts 30,121,167