Mwanahalisi linachafua chadema au kuua chadema, silitaki tena


K

Kisendi

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
700
Likes
53
Points
45
K

Kisendi

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
700 53 45
Ndugu wana JF, mimi nilikuwa mnunuzi mzuri wa MWANAHALISI, lakini wiki hii limenitia kichefuchefu, kwamba Mh Zitto anawasiliana na wanausalama wa taifa hili?? Je kuwasiliana na mtu kuna tatizo.
SASA sitalinunua tena?? Mbona zitto wanamuandama sana, MWANAHALISI MNABOA SASA MMEKUA MAGAZETI YA UDAKU tunayajua yale ni magazeti ya uongo na ushabiki.
KWELI KAMA wanamtakia mema Zitto wakiulize chadema majibu watakayotoa ndo waandike. HUU NI UPUUUUUUUUUUUUZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ mtupu.
Andikeni na kero za mabarabara yetu basi, maana hata huo ufisadi tumesoma sana lakini hakuna wayforward hata kidogo.
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Kuwasiliana na Usalama wa taifa si kosa ila kosa ni kutoa siri za chama kwa usalama wa taifa.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
QUOTE=mfarisayo;kosa ni kutoa siri za chama kwa usalama wa taifa.

And vice versa is true. i.e. usalama wa taifa unatoa siri za taifa kwa CHADEMA via Zitto.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Ndugu wana JF, mimi nilikuwa mnunuzi mzuri wa MWANAHALISI, lakini wiki hii limenitia kichefuchefu, kwamba Mh Zitto anawasiliana na wanausalama wa taifa hili?? Je kuwasiliana na mtu kuna tatizo.
SASA sitalinunua tena?? Mbona zitto wanamuandama sana, MWANAHALISI MNABOA SASA MMEKUA MAGAZETI YA UDAKU tunayajua yale ni magazeti ya uongo na ushabiki.
KWELI KAMA wanamtakia mema Zitto wakiulize chadema majibu watakayotoa ndo waandike. HUU NI UPUUUUUUUUUUUUZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ mtupu.
Andikeni na kero za mabarabara yetu basi, maana hata huo ufisadi tumesoma sana lakini hakuna wayforward hata kidogo.
Yaani ndugu yangu gazeti likiandika habari ambayo haikufurahishi (hata kama ni ya kweli) basi gazeti halikufai!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,262
Members 475,878
Posts 29,314,031