Mwanafunzi wa aina hii watanifanya nifungwe miaka 30

Mwanafunzi wa aina hii watanifanya nifungwe miaka 30

Yani akipita mbele yangu,kuanzia nywele mpaka miguu yote inasisimka

19247954_650034601848612_4358720403341320049_n.jpg
Daaah
 
anafunika
Yani akipita mbele yangu,kuanzia nywele mpaka miguu yote inasisimka

19247954_650034601848612_4358720403341320049_n.jpg

anafunikwa kchwa anaacha mapaja wazi wengine mapaja ndio ugonjwa wetu hapo natamani mkono upite huku chini kuliko wazi
 
Sasa unangoja nini mkuu au wewe maneno matupu?
 
1. Je Wajua Tundu Lissu Aliwatoa Gerezani BURE Wananchi 466 Wa Tarime Waliofungwa Kwa Kupinga Mwekezaji Asiwanyanganye Ardhi Yao?

2. Je Wajua Tundu Lissu Alishawai Kupigwa Marufuku Asikanyange Nyamongo Kwasababu Ya Harakati Zake Za Kuwatetea Wananchi Dhidi Ya Wawekezaji?

3. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Kaka Yake Alute Lissu Mahakamani Kwenye Kesi Ya Kupinga Ubunge Wa Lema, Alute Akiitetea CCM Na TL CHADEMA?

4. Je Wajua Tundu Lissu Akiwa JKT Itende Alidhaniwa Kuwa "Usalama Wa Taifa" Kutokana Na Tabia Yake Ya KUHOJI Bila Woga?

5. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Serikali Ya Mkapa ISIUZE Rufiji Delta Kwa Mwekezaji Nolan, Hadi Bank Ya EIB Ikagoma Kutoa Mkopo Kwa Nolan?

6. Je Wajua Mwaka 2004 Freeman Mbowe Alimuomba Tundu Lissu Ajiunge CHADEMA Baada Ya Kumtetea Chacha Wangwe Kwenye Kesi 10 Za Jinai?

7. Je Wajua Tundu Lissu Alianza Kushtakiwa Kwa "Uchochezi" Mwaka 2001 Na Mpaka Leo Hajawai Kukutwa Na Hatia?

8. Je Wajua Kwenye Kampeni 2010 Kikwete Aliwai Kusema Ni Heri Dr.Slaa Awe Rais Kuliko Tundu Lissu Awe Mbunge?

9. Je Wajua 70% Ya Kesi Anazozisimamia Tundu Lissu Halipwi Chochote Na Watu Anaowatetea, Yeye Hufurahi Akiona Mtu Haonewi Wala Kunyanyaswa?

10. Je Wajua Tundu Lissu Hutumia Mshahara Wake Wa Mbunge Kusafiri Maeneo Mbalimbali Nchini Kuwatetea Walalahoi BURE Mahakamani?

Sent using Jamii Forums mobile app
Holly Jesus, give the man more life and strength!
 
Hapo hamna cha miaka 30,wewe unajitahidi usimpe mimba nayeye anajitahidi asipate mimba ili asifukuzwe shule.
Juhudi mbili zinafanya abortion iwe juu hasa saa hizi ambapo maduka ya dawa yapo kila kona.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio sababu ss hivi michezo ya bata imetamalaki,binti ni mdogo lkn anatoa kishuzi mbaya ili tu asipate mimba
 
1. Je Wajua Tundu Lissu Aliwatoa Gerezani BURE Wananchi 466 Wa Tarime Waliofungwa Kwa Kupinga Mwekezaji Asiwanyanganye Ardhi Yao?

2. Je Wajua Tundu Lissu Alishawai Kupigwa Marufuku Asikanyange Nyamongo Kwasababu Ya Harakati Zake Za Kuwatetea Wananchi Dhidi Ya Wawekezaji?

3. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Kaka Yake Alute Lissu Mahakamani Kwenye Kesi Ya Kupinga Ubunge Wa Lema, Alute Akiitetea CCM Na TL CHADEMA?

4. Je Wajua Tundu Lissu Akiwa JKT Itende Alidhaniwa Kuwa "Usalama Wa Taifa" Kutokana Na Tabia Yake Ya KUHOJI Bila Woga?

5. Je Wajua Tundu Lissu Alipambana Na Serikali Ya Mkapa ISIUZE Rufiji Delta Kwa Mwekezaji Nolan, Hadi Bank Ya EIB Ikagoma Kutoa Mkopo Kwa Nolan?

6. Je Wajua Mwaka 2004 Freeman Mbowe Alimuomba Tundu Lissu Ajiunge CHADEMA Baada Ya Kumtetea Chacha Wangwe Kwenye Kesi 10 Za Jinai?

7. Je Wajua Tundu Lissu Alianza Kushtakiwa Kwa "Uchochezi" Mwaka 2001 Na Mpaka Leo Hajawai Kukutwa Na Hatia?

8. Je Wajua Kwenye Kampeni 2010 Kikwete Aliwai Kusema Ni Heri Dr.Slaa Awe Rais Kuliko Tundu Lissu Awe Mbunge?

9. Je Wajua 70% Ya Kesi Anazozisimamia Tundu Lissu Halipwi Chochote Na Watu Anaowatetea, Yeye Hufurahi Akiona Mtu Haonewi Wala Kunyanyaswa?

10. Je Wajua Tundu Lissu Hutumia Mshahara Wake Wa Mbunge Kusafiri Maeneo Mbalimbali Nchini Kuwatetea Walalahoi BURE Mahakamani?

Sent using Jamii Forums mobile app
Duuuuuuuuh.
 
Vidada navyo vimezidisha vituko jamani hasa huyu Vero mtoto ana miaka 13 kutwa kushika boro langu weee! yaani tunabakwa sasa sema tu mie nishababi. lkn wanapenda naniriu.
na mimi naogopa asije nigeuka bure nimepiga nimekwepa lkn wapi naona ntamuua bure.
hebu nipeni dawa!
 
Kuna best yangu alifumwa akimla mwanafunzi juma pili nadhani mpaka sahivi kashakula mvua 30
 
Vidada navyo vimezidisha vituko jamani hasa huyu Vero mtoto ana miaka 13 kutwa kushika boro langu weee! yaani tunabakwa sasa sema tu mie nishababi. lkn wanapenda naniriu.
na mimi naogopa asije nigeuka bure nimepiga nimekwepa lkn wapi naona ntamuua bure.
hebu nipeni dawa!
hahahaha dawa hamna.
 
Back
Top Bottom