Mwanadada aniuzia Camera aliyorekodiwa, nifanyaje?

ukizitumia vizuri utakula tigo za kutosha....yaani hapo Mungu sjui akupe gunia la chawa ujikune? maana ashakupa vinono bado hunenepi
 
ulichoshangaa sana ni Tigo
kweli hii kitu haiwezi kuwa kawaida

futa hizo video kwa usalama wako MAANA NAONA USHAANZA MAPUNYETO

Dah kama ulikuwepo, nishapiga sana tu, ukizingatia kina dada wenyewe nawajua, mpaka raha
 
katika muendelezo wa dunia vinahitajika vitu vitatu muhimu
pesa akili nguvu

hapo umeshatumia pesa kununua camera

tumia akili kuwashika akili zao hao akina dada na wake za watu

kisha tumia nguvu kuwagegeda hao akina dada na wake za watu

mission is posible
 

Ni kweli, inabidi nidili na mmoja baada ya mwingine, nigonge Tigo wote
 
Tuma kwa whatsapp tuone no cheki hapo pm
 
Just curious Masai dada nimetafuta neno punyeto kwa kikwetu kimasai nimeshindwa. Unaweza kuniambia?
 
Kwa taarifa yako ninakuwinda mda mrefu.Sasa ole wako uzisambaze.Utajua kilichomtoa kanga manyoa shingoni.

Tafadhali delete picha zote then ni pm nikurudishie hela uliyonunua toka kwa malaya yule.

Nadhani umenielewa.Ukitaka kuzirusha kwa Shigongo nakuhakikishia nitakuwinda kulipiza kisasi. Hii hata ikipita miaka mingapi nakujulisha nitalipa kisasi.

Kuwa muungwana tumalize mambo kiutu uzima.
 
Kwahyo unapigia nyeto hzo video?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…