GE2025 Mwana FA aongoza kwa asilimia 91 Kura za Maoni

GE2025 Mwana FA aongoza kwa asilimia 91 Kura za Maoni

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Waufukweni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2024
Posts
5,309
Reaction score
18,490
Mbunge anayetetea kiti chake katika Jimbo la Muheza Mkoani Tanga Hamis Mwinjuma maarufu kama Mwana FA amepata ushindi wa kishindo katika kura za maoni zilizopigwa na Wajumbe hii leo Jimboni hapo kwa kupata kura 9030 ambazo ni sawa na asilimia 91.

Katika ushindi huo, MwanaFA ameongoza na kuwaacha mbali Wagombea wenzake waliogawana asilimia saba zilizobaki ambapo Mgombea namba mbili amepata kura 339 sawa na asilimia tatu huku wa tatu akipata kura 203 sawa na asilimia mbili.

Mbunge anayetetea kiti chake katika Jimbo la Muheza Mkoani Tanga Hamis Mwinjuma maarufu kama @Mw.jpg
 
Back
Top Bottom