Mwalimu wa fizikia na hesabu, natafuta kazi

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Oct 24, 2012
2,574
2,000
Kheri ya mwaka mpya wakuu! Mungu atujalie kila mmoja wetu kutimiza malengo aliyojipangia kwa huu mwaka mpya wa 2017.

Bila kupoteza muda napenda mnisaidie nahitaji ajira ya kufundisha shule za sekondari (O-LEVEL/ A-LEVEL). Mimi ni mwalimu mzoefu wa masomo ya PHYSICS na MATHS (fizikia na hesabu) kwa taaluma.

Nipo tayari kufunga mkataba hata wa miaka mitano kama maslahi yanalipa kwani baada ya hapo nitajiunga na postgraduate studies. Ufaulu wangu ni mzuri (sana) tangu O-LEVEL hadi chuoni. Natanguliza shukrani na amani iwe nanyi. Amen!
Contact me via PM
 

mwambojoke

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
927
1,000
Kheri ya mwaka mpya wakuu! Mungu atujalie kila mmoja wetu kutimiza malengo aliyojipangia kwa huu mwaka mpya wa 2017.

Bila kupoteza muda napenda mnisaidie nahitaji ajira ya kufundisha shule za sekondari (O-LEVEL/ A-LEVEL). Mimi ni mwalimu mzoefu wa masomo ya PHYSICS na MATHS (fizikia na hesabu) kwa taaluma.

Nipo tayari kufunga mkataba hata wa miaka mitano kama maslahi yanalipa kwani baada ya hapo nitajiunga na postgraduate studies. Ufaulu wangu ni mzuri (sana) tangu O-LEVEL hadi chuoni. Natanguliza shukrani na amani iwe nanyi. Amen!
Screenshot_2017-01-02-18-26-34.png
 

mwambojoke

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
927
1,000
Kheri ya mwaka mpya wakuu! Mungu atujalie kila mmoja wetu kutimiza malengo aliyojipangia kwa huu mwaka mpya wa 2017.

Bila kupoteza muda napenda mnisaidie nahitaji ajira ya kufundisha shule za sekondari (O-LEVEL/ A-LEVEL). Mimi ni mwalimu mzoefu wa masomo ya PHYSICS na MATHS (fizikia na hesabu) kwa taaluma.

Nipo tayari kufunga mkataba hata wa miaka mitano kama maslahi yanalipa kwani baada ya hapo nitajiunga na postgraduate studies. Ufaulu wangu ni mzuri (sana) tangu O-LEVEL hadi chuoni. Natanguliza shukrani na amani iwe nanyi. Amen!
Contact: 0628044355
Fuatilia huu uzi

News Alert: - Ajira za walimu ni sasa
 

HOMBOY

JF-Expert Member
May 16, 2016
1,433
2,000
Kheri ya mwaka mpya wakuu! Mungu atujalie kila mmoja wetu kutimiza malengo aliyojipangia kwa huu mwaka mpya wa 2017.

Bila kupoteza muda napenda mnisaidie nahitaji ajira ya kufundisha shule za sekondari (O-LEVEL/ A-LEVEL). Mimi ni mwalimu mzoefu wa masomo ya PHYSICS na MATHS (fizikia na hesabu) kwa taaluma.

Nipo tayari kufunga mkataba hata wa miaka mitano kama maslahi yanalipa kwani baada ya hapo nitajiunga na postgraduate studies. Ufaulu wangu ni mzuri (sana) tangu O-LEVEL hadi chuoni. Natanguliza shukrani na amani iwe nanyi. Amen!
Contact: 0628044355
jiandae kutafuta hela ya kujikimu kwani serikali haitahusika kuwa safirisha walimu wapya ,nafikiri utakwepo kwenye ajira mpya itakayotangazwa kwa walimu wasayansi hivi karibuni kama una vyeti sahihi siyo vya kuungaunga
 

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Oct 24, 2012
2,574
2,000
jiandae kutafuta hela ya kujikimu kwani serikali haitahusika kuwa safirisha walimu wapya ,nafikiri utakwepo kwenye ajira mpya itakayotangazwa kwa walimu wasayansi hivi karibuni kama una vyeti sahihi siyo vya kuungaunga
Poa mkuu yote heri. Vyeti vyangu si vya kugushi na ukweli uwezo ninao haswa mkuu wa kufundisha
 

Askari Muoga

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
6,130
2,000
jiandae kutafuta hela ya kujikimu kwani serikali haitahusika kuwa safirisha walimu wapya ,nafikiri utakwepo kwenye ajira mpya itakayotangazwa kwa walimu wasayansi hivi karibuni kama una vyeti sahihi siyo vya kuungaunga
hivi karibuni ndo nini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom