Mwalimu wa chemistry na biology

Mwalimu wa chemistry na biology

Mkazacp

New Member
Joined
Sep 10, 2018
Posts
2
Reaction score
0
Habari ndugu zangu, mimi ni muhitimu wa chuo kikuu mwaka huu, nina shahada ya elimu ya masomo ya biolojia na chemia. Natafuta kazi ya kufundisha kuanzia ordinary level na advanced level, nina uwezo wa kufundisha na kumanage darasa vizuri. napatikana dar es salaam kwa sasa.
Kwa yeyote anaefahamu wapi naeza kupata kazi please naomba uni pm, hata mwenye ushauri unakaribishwa.

Natanguliza shukurani zangu.
 
Jaribu kujitolea kwenye baadhi ya shule bila malipo ili utengeneze jina
 
Nenda Eagle seco, ipo Bagamoyo walikuwa wanahitaji mwl. wa kemia. fanya haraka kuulizia maana ni mda umepita.Mimi mwenyewe binafsi niliambiwa na hm wa pale.
 
Back
Top Bottom