Mwalimu na mazingira ya kazi ya ualimu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu na mazingira ya kazi ya ualimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzururaji, Apr 15, 2012.

  1. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,224
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Walimu katika shule ya sekondar kahunga wilayan kasulu mkoan kigoma wamepata choo kipya cha kudum baada ya kutumia choo cha nyasi ful sut juu chin nyasi kwa muda wa miaka 6. shule hiyo ambayo ina walimu wanne tu wa kuajiliwa na serikal hali ilikua mbaya muda wa kwenda choon kipindi cha mapumziko iliwabid walimu wasubiri watoto warud madarasan ndio waingie choon.
     
  2. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160

    hah hah hah hhahn hhha sijapenda kucheka kwa tukio hilo mkuu,nimecheka jinsi ulivyo present mada yako!!!
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,394
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    jamani mazingira ya walim ya kufanyia kazi ni magumu sana,hilo ni dogo sana kuna sehem mwl ni mmoja na darasa ni moja ila wanafunzi wapo darasa 1-7 jiulize wanasomea wapi.
     
  4. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 3,256
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    kukosa choo ni moja bado misahara midogo, dharau, kubezwa n.k lakini bado walimu ni lazima wawepo. ingawa madhila ni kibao bado nchi ina watu walioelimika kutokana na kuwepo kwa walimuk
     
  5. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 3,422
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mwalimu?
     
  6. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,736
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    Walimu walishayatambua matatizo yote yanayowakabili na jinsi serikali isivyowajali ndo maana wako kwenye mgomo wa mda mrefu na wa kimyakimya, ushahidi ni matokeo ya mitihan na maisha ktk govt schools.
     
  7. s

    sugi JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wafundishe tu,kwani wameeenda kufundisha watoto au k****nya?
     
  8. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,224
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    hapana mshuza leta mchango vp una maana gan
     
Loading...