Mwalimu mwingine huyu hapa njooni muone

Mwalimu mwingine huyu hapa njooni muone

Huyu gogoz tutakaa naye kikao leo jioni atueleze kwa nini ana bifu na walimu!Je,alipeleka posa akatoswa?Je,kila akikumbuka usimamiaji uchaguzi anagugumia kwa maumivu?Je,kuna mwalimu alimfanyia hujuma na dhulma?Je,akikumbuka mboko alizopigwa shuleni anawachukia wote hasa walimu wa hisabati?Tupo naye.Atajieleza kwa maandishi.
Huhuhuhuhu [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
"Enteregensya ya geshi" imeleta taarifa kwamba unawasimanga,kuwaharass,kuwashusha,kuwa-shit,kuwa-underrate,kuwabeza na kuwaweka dhalili katika jamii.Kuna ukweli hapo gogoz?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ndio [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
muache kuwaendekeza hao Walimu na wao waache kujiendekeza.

Sasa Mtu ana kipato cha kila mwezi na bado fursa za kukopesheka bado mambo yanamuelea, na hawa Raia wengine wanaobangaiza na wakipiga hodi kwenye Taasisi za kifenda wanafurushwa wao anawatetea nani?.
 
Mtumishi yeyote akikueleza kwamba hakopi ujue anakudanganya kwa heshima.Kwa hiyo utulie tu.
IMG_20221120_110737.jpg
 
Salary Slip unaitwa huku.

Anyways nauliza hizi contribution kwenye vya.vya wafanyakazi huwa zinamanufaa gani kwa mfanyakazi? Mbona kama wanakatwa kwa lazima?

Wafanyakazi wakaliangalie na hili nalo
Cwt sio lazima kujiunga ila walimu wengi elimu hawana ndomana
 
Bado huyo akifikisha miaka 10 na zaidi sidhani kama anaeza kosa mkopo kwenye Salary Slip yake sababu lazima atakuwa na mipango ambayo inahitaji hela ndefu ambayo kwa kuidunduriza tu itakuwa ngumu kuipata.
Sio kweli
 
Back
Top Bottom