Mwalimu JK NYERERE na Mabadiliko 😅

Mwalimu JK NYERERE na Mabadiliko 😅

Manyanza

Platinum Member
Joined
Nov 4, 2010
Posts
22,294
Reaction score
58,608
Maskini yuko tayari kubahatisha, hana la kupoteza. Sana anapoteza na anaweza akapoteza lile liumaskini lake, lakini anaona kingine anachoweza kupoteza?

Work for a revolution, tena msiogope revolution. Mimi siku zote naogopa revolution ni minyonyaji.

Wakisikia revolution, unasikia mama wewe! Watu wanaogopa change. Ni wanyonyaji tu, ni watu walioshiba. Lakini mnyonge lazima atake change. Mambo mabaya alafu yaende hivi hivi tu! Mnyonge hawezi kuwa conservative.

Kinachotakiwa kuwa conservative ni yale yanayoshiba. Hayataki change, change itawapangulia mambo."
 
Hivi mfano tukipata katiba mpya tukabadili kipengele Cha Kinga ya rais kushitakiwa,yani ashtakiwe.
Ikiwa hawa waliopita nyuma Wana makosa watashitakiwa?
Ama wa muda huo kwenda mbele tu?
 
Maskini yuko tayari kubahatisha, hana la kupoteza. Sana anapoteza na anaweza akapoteza lile liumaskini lake, lakini anaona kingine anachoweza kupoteza?

Work for a revolution, tena msiogope revolution. Mimi siku zote naogopa revolution ni minyonyaji.

Wakisikia revolution, unasikia mama wewe! Watu wanaogopa change. Ni wanyonyaji tu, ni watu walioshiba. Lakini mnyonge lazima atake change. Mambo mabaya alafu yaende hivi hivi tu! Mnyonge hawezi kuwa conservative.

Kinachotakiwa kuwa conservative ni yale yanayoshiba. Hayataki change, change itawapangulia mambo."
J.K. Nyerere
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom