Mwalimu anaetoa mafunzo kwa mbwa anapatikana,

Mwalimu anaetoa mafunzo kwa mbwa anapatikana,

alitu8

Senior Member
Joined
Aug 29, 2013
Posts
126
Reaction score
32
Je unahitaji mbwa wako apate mafunzo awe mkali na kuwa na uelewa mzuri,(nidhamu)?jibu lipo hapa,mwalimu wa mbwa anapatikana,ana uwezo wa kufundisha mbwa rika zote hadi akaelewa,tupigie 0769-183030 0685589505
 
Je unahitaji mbwa wako apate mafunzo awe mkali na kuwa na uelewa mzuri,(nidhamu)?jibu lipo hapa,mwalimu wa mbwa anapatikana,ana uwezo wa kufundisha mbwa rika zote hadi akaelewa,tupigie 0769-183030 0685589505
acha Mbwembwe ww,tunavyojua sisi hii Mijimbwa koko iliyojazana Pale Mianzini hata uipeleke Europe haifundishiki.
 
kuna mbwa vilaza , hata uwafundishe vipi hawaelewi
 
Je unahitaji mbwa wako apate mafunzo awe mkali na kuwa na uelewa mzuri,(nidhamu)?jibu lipo hapa,mwalimu wa mbwa anapatikana,ana uwezo wa kufundisha mbwa rika zote hadi akaelewa,tupigie 0769-183030 0685589505

Vipi kama niko mbali na ulipo?
 
Tupia Mtaala utakaoutumia, kama Mbwa haineshi kuelewa somo inakuaje malipo?
 
Nikweli mbwa wanafundishika ,niliwahi kuwa na mbwa ukimvika kikapu shingoni anaenda kibandani mojakwa moja, nikawa nikitaka sabuni naandika memo naweka ktk kikapu na pesa anaenda na kuleta, tatizo nilimpa chanjo akanyonyoka manyoya akafa
 
Je unahitaji mbwa wako apate mafunzo awe mkali na kuwa na uelewa mzuri,(nidhamu)?jibu lipo hapa,mwalimu wa mbwa anapatikana,ana uwezo wa kufundisha mbwa rika zote hadi akaelewa,tupigie 0769-183030 0685589505

Mkuu naomba majibu ya maswali haya utuwekee hapa:
1. Unapatikana wapi?
2. Gharama za kumfundisha mbwa mmoja ni kiasi gani?
3. Gharama zipo sawa za kumfundisha mbwa mkubwa na mdogo au ni tofauti?
4. Mafunzo hayo yanachukua muda gani?
Regards
 
nitahitajika kumnunulia huyo mbwa vifaa gani vya kusomea? calculator, ruler ............
 
Back
Top Bottom