Mwalimu adaiwa kuua akimgombea 'Baa Medi'


kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
24
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 24 135
MWALIMU wa shule ya Msingi Mtwivilla mjini Iringa, Alexander Kapolesya, anadaiwa kumuua mwalimu mwenzake, Ernest Komba (48), wa shule hiyo hiyo wakati wakimgombea mhudumu wa baa (Bar Maid).

Walimu hao walikuwa wakigombea penzi la mwanamke huyo aliyekuwa akiwahudumia kwenye moja ya sehemu zinazouza vinywaji katika eneo hilo la Mtwivilla.

Inadaiwa kwamba, mwalimu Komba alikufa baada ya Kapolesya kumpiga na kitu kizito kichwani.

Kwa mujibu wa mashuhuda waliokuwa na jirani na eneo la tukio, walimu hao waligombana jana saa 2.30 usiku katika baa hiyo.

Habari kutoka katika eneo la tukio zinadai kuwa, wakati walimu hao wakinywa pombe kila mmoja kwa wakati wake alikuwa akiongea na mwanamke huyo ili aondoke naye kwa ajili ya kwenda kufanya ngono.

Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Iringa, Evarist Mangalla, amemtaja mwalimu Komba kuwa ndiye aliyempiga mwenzake hadi kufa.

Mangalla amesema, baada ya tukio hilo, Mwalimu Kapolesya alijaribu kukimbilia mafichoni lakini polisi walibaini alipokuwa wakamkamata.

“Alidhani angeweza kutoroka, lakini hakufanikiwa kwani alikamatwa muda mfupi baadaye katika maficho yake aliyoyafanya huko huko Mtwivilla,” amesema Kamanda Mangalla.

Amesema, wakati uchunguzi unaendelea, mwalimu huyo anatarajiwa kufikishwa mahakamani kujibu mashitaka ya mauaji.

Kamanda Mangalla amesema,jina la mwanamke aliyesababisha walimu hao wagombane halijapatikana, hajulikani alipo, polisi wanamtafuta.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,002
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,002 280
Njunji ni noma..
cheki watu wanavyokufa kwa ajili ya hii kitu hii hkitu hiii
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
Kamanda Mangalla amesema,jina la mwanamke aliyesababisha walimu hao wagombane halijapatikana, hajulikani alipo, polisi wanamtafuta.
Wanamtafutia nini? yeye anakosa gani? au na polisi wanataka kuona huyo bar maid ana utamu gani hadi walimu na elimu zao wanatoana roho? hivi huyo bar maid ni kbila gani vile wataalamu kiasi hicho? Pole Marehemu na wafiwa wote ukifika mpe hi MC Lema na wengine waliokufa katika hali kama hio.
 
Mama Nim

Mama Nim

Senior Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
123
Likes
0
Points
0
Mama Nim

Mama Nim

Senior Member
Joined Oct 15, 2009
123 0 0
Pombe na wanawake is a lethal combination
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Asomaye na afahamu!
Na kwa mtini jifunzeni!
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
41
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 41 0
Asomaye na afahamu!
Na kwa mtini jifunzeni!
Bra PJ na Biblical verse, nzuri na mwenye macho na aone na mwenye masikio na asikie na mwenye kukaidi haya afungiwe jiwe kuu na kutoswa katikati ya kina cha bahari
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
au alikuwa mwanafunzi wao
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
94
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 94 145
Walimu wa siku ni tofauti kweli! Ona sasa na wanafunzi waweje? Hawa ndo wanaokula watoto wetu huko wakiwadanganyia kuwapa visheti
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,976
Likes
230
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,976 230 160
Kuna wale walimu walikamatwa wakisagana darasani marekani.....je hao? Hii ni issue ya kawaida ktk jamii.
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,262
Likes
3,213
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,262 3,213 280
MWALIMU wa shule ya Msingi Mtwivilla mjini Iringa, Alexander Kapolesya, anadaiwa kumuua mwalimu mwenzake, Ernest Komba (48), wa shule hiyo hiyo wakati wakimgombea mhudumu wa baa (Bar Maid).

Walimu hao walikuwa wakigombea penzi la mwanamke huyo aliyekuwa akiwahudumia kwenye moja ya sehemu zinazouza vinywaji katika eneo hilo la Mtwivilla.

Inadaiwa kwamba, mwalimu Komba alikufa baada ya Kapolesya kumpiga na kitu kizito kichwani.

Kwa mujibu wa mashuhuda waliokuwa na jirani na eneo la tukio, walimu hao waligombana jana saa 2.30 usiku katika baa hiyo.

Habari kutoka katika eneo la tukio zinadai kuwa, wakati walimu hao wakinywa pombe kila mmoja kwa wakati wake alikuwa akiongea na mwanamke huyo ili aondoke naye kwa ajili ya kwenda kufanya ngono.

Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Iringa, Evarist Mangalla, amemtaja mwalimu Komba kuwa ndiye aliyempiga mwenzake hadi kufa.

Mangalla amesema, baada ya tukio hilo, Mwalimu Kapolesya alijaribu kukimbilia mafichoni lakini polisi walibaini alipokuwa wakamkamata.

“Alidhani angeweza kutoroka, lakini hakufanikiwa kwani alikamatwa muda mfupi baadaye katika maficho yake aliyoyafanya huko huko Mtwivilla,” amesema Kamanda Mangalla.

Amesema, wakati uchunguzi unaendelea, mwalimu huyo anatarajiwa kufikishwa mahakamani kujibu mashitaka ya mauaji.

Kamanda Mangalla amesema,jina la mwanamke aliyesababisha walimu hao wagombane halijapatikana, hajulikani alipo, polisi wanamtafuta.
Next level jamani na ninyi huko mupo!!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,376
Likes
1,302
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,376 1,302 280
Duh nadhani ulanzi ulikuwa umewakolea hao, wakaona duble duble.
 

Forum statistics

Threads 1,251,233
Members 481,615
Posts 29,763,462