Mwaliko wa NATO Tanzania!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaliko wa NATO Tanzania!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Feb 1, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,886
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    Kumbe ili NATO waje Tanzania ili kutuondolea regime kandamizi inabidi wafe kwanza watanzania si chini ya 5,000. UN security council inakutana ili kulishughulika li-regime la Syria baada ya vifo vya waSyria kufikia zaidi ya 5,000!
     
  2. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mungu na aepushe...!!!!!!!!:A S-omg:.... Wasituletee jeshi la Freemasons hapa. Wachache tuliokuwa nao ni kero tupu.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Sasa ndugu, unajaribu kutuambia nini? Sie hatutaki vita, tutapiga kura nyingi hadi zishindikane kuibwa! Nchi yenyewe hata barabara hatuna, tukibomoa zilizopo si itakuwa balaa?!
     
  4. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 666
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Mzee una survive vipi kama uwezo wako wa kufikiri ndiyo huu?
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    You deserves to be a great facebook thinker! wrong number.
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kama unataka waje si anza kuhesabu wanaofariki kutokana na the mgomo wa madokta now, wakifika 5000 waje waanze kupiga pale karibu na ferry
     
  7. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So unataka na sisi tuuane ili waje?
     
Loading...