Mwakyembe kuwa spika?


W

walonge

Member
Joined
Aug 1, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
3
W

walonge

Member
Joined Aug 1, 2010
25 0 3
Wadau wanachama wenye mapenzi mema na CCM na wapiganaji wa kweli wa maendeleo ndani ya chama hicho wameanza mkakati wakumtaka Mwakyembe aombe uspika. Ila habari zisizothibika kundi zito la mafisadi halitaki kabisa kusikia habari hiyo na kama kawaida yao wanataka mtu atakeyekuwa na maslahi nao na serikali kw aujumla. Je mnaushauri gani kwa hawa wachache wanokiangamiza wenzao ndani ya CCM?
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Wadau wanachama wenye mapenzi mema na CCM na wapiganaji wa kweli wa maendeleo ndani ya chama hicho wameanza mkakati wakumtaka Mwakyembe aombe uspika. Ila habari zisizothibika kundi zito la mafisadi halitaki kabisa kusikia habari hiyo na kama kawaida yao wanataka mtu atakeyekuwa na maslahi nao na serikali kw aujumla. Je mnaushauri gani kwa hawa wachache wanokiangamiza wenzao ndani ya CCM?
mwakyembe mwenyewe ni fisadi wa kuwadanganya wanakyela kupeleka kiwanda cha matunda na cha kokoa! Pia mambo ya umeme wa upepo kule Singida na kusababisha mgongano wa maslahi na kuchakachua posho mbili kwa kazi moja!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Kwa CCM huyo ni Mwiba kama Magufuli kuwa Speaker.
Si unajua nchi iko chini ya mafisadi
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Kwa CCM huyo ni Mwiba kama Magufuli kuwa Speaker.
Si unajua nchi iko chini ya mafisadi
ccm wote ni mafisadi, asikudanganye mtu!
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Mwakyembe atafanyaje kazi kama Speaker? Atamudu kutii maagizo toka kwa Makamba na huku akalinda hadhi yake kama Speaker?
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,886