Mwakwembe Live Bungeni - Kweli Mungu Ni Mkuu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakwembe Live Bungeni - Kweli Mungu Ni Mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Apr 11, 2012.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,903
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kumwona huyu Mh. Akiwa na sia iliyo nzuri kabisa akiwakilisha wizara yake. Amenyoa upara na kwa kweli Mungu ni Mwema na anaweza. Amewashukuru watanzania wote wa dini zote kwa maombi yenu kwa ajili ya uponyaji wake.
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Weka picha tumuone
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bado ni sumu .....Samuel Sita yuko wapi? atupe habari mpya!!!!!!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,920
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    Mbona naona kama ana ualaza mkubwa tu?
     
Loading...