Mwaka wa Uchaguzi na ufaulu wa wanafunzi

Mwaka wa Uchaguzi na ufaulu wa wanafunzi

Kamgomoli

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2018
Posts
1,926
Reaction score
4,110
Matokeo ya kidato cha nne yaliyotolewa hivi karibuni yanaonyesha ufaulu kupanda sana. Hadi somo la hesabu nalo grafu yake imepanda sana.

Je, ndio tuseme mwaka huu watoto wamesoma sana na kuelewa vizuri?

Sina hakika na hilo, lakini nakukumbusha tu Mtanzania mwenzangu huu ni mwaka wa uchaguzi wa serikali za mitaa na mwakani 2025 ni uchaguzi mkuu. Watch out!

Sent from my SM-G955U using JamiiForums mobile app
 
Kwa hiyo mwaka wa uchaguzi mambo hayapaswi kwenda sawa
 
Wabongo sisi watu waajabu kweli,umeshaambiwa wamefanya vizuri huamini,ulitaka matokeo mabaya ili nako useme,binadamu hatuna wema.
 
Back
Top Bottom