Mwaka wa 4 watauza nn?

Red Scorpion

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,742
2,000
IMG-20171211-WA0094.jpg
 

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
May 11, 2015
22,923
2,000
Watauza Friji na Kitanda kwa lugha ya kuwa wamenunua vingine vipya na ndiyo Kiki ya sasa hata humu, maisha yanakugonga unakuja humu kutafuta wateja kwa kusema umenunua vingine vipya kumbe VYUMA.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom