Mwaka mpya ulikukuta wapi?

Funge

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
582
195
Kama ulikukuta baa, sehemu kubwa ya maisha yako itatumika baa. Kama umekukuta kwenye jengo la ibada, mwaka huu Mungu ataonekana kwako
......
 

chaUkucha

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,372
2,000
nikiwa road nimesimama huku natembea nikisema happy new year kwa yeyote ninayemuona.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom