100 Likes
JF-Expert Member
- Nov 5, 2018
- 2,416
- 5,171
KWA MSAADA WA GOOGLE TRANSLATE ITUSAIDIE KUTAFSIRI TUSIOJUA KIMOMBO VIZURI
...vifaranga vya upande
Eti hiyo ndiyo tafsiri ya "side chicks".
KWA MSAADA WA GOOGLE TRANSLATE ITUSAIDIE KUTAFSIRI TUSIOJUA KIMOMBO VIZURI
...vifaranga vya upande
aisee hawa google bhanaEti hiyo ndiyo tafsiri ya "side chicks".
Hahahaa afadhal, kitungu kinatia hata uvivu kusoma kwanguKWA MSAADA WA GOOGLE TRANSLATE ITUSAIDIE KUTAFSIRI TUSIOJUA KIMOMBO VIZURI
Mwaka jana ilikuwa moja ya mwaka mafanikio sana katika maisha yangu hadi sasa karibu na kila pembe, hata hivyo hilo halimaanishi kuwa sikuwa na changamoto, kubwa (ambazo kwa namna fulani zilinifanya huzuni) na kunifuta tena. Nilitimiza baadhi ya ndoto muhimu sana za maisha yangu.
Huu nijaribu kuandika kwa imani kwamba kuna watu wanaweza kujifunza kitu na hatimaye lengo la kuishi maisha.
Kuna changamoto ambazo niliteseka mwaka jana na kunifanya kusikitisha sana, kuumiza watu fulani ambao ningependa kuwashutumu wale, ambao waliamini mimi na kadhalika na kadhalika. Siwezi kuwa sawa mwaka wa 2019. Ninajiahidi kuwa siwezi kuwa sawa mwaka 2019.
(i) Nilikuwa mzuri sana kwa watu: Kulikuwa na kujitolea katika ofisi yetu ambaye alivunja sheria kubwa za ushiriki, hatua sahihi ambayo nilipaswa kuchukua ni kumpeleka nyumbani, lakini baada ya kulilia na kuhuzunisha na kukiri mbele mimi niliamua kumruhusu aendelee kukaa, na hiyo ilikuwa na athari mbaya katika kazi yangu, nimejiahidi kuwa siwezi kuwa sawa mwaka 2019.
(ii) Nilianza uhusiano wa upendo na mtu licha ya kuwa ndoa, mke wangu alijifunza na hakufanya kitu, alikuwa amelia sana. Nilimdhihaki na ilikuwa ni ngumu kwangu katika mwezi wa mwisho wa 2018, najisisitiza mimi sitakuwa sawa mwaka 2019
(iii) sikukuwa na wakati wa familia kwa sababu ya tabia yangu binafsi ya kufanya kazi ngumu sana, ambayo iliathiri upendo wangu kwa mke wangu kwa njia ambayo iliwapa njia ya vifaranga vya upande, najisisitiza kuwa mimi nitakuwa sawa mwaka 2019.
(iv) Nilitumia JF kama mojawapo ya jukwaa bora la vyombo vya habari vya kijamii na kujaribu kujitahidi marafiki, nilifanya na kukutana na marafiki wazuri lakini wengi wa wale ambao nilifikiri kuwa marafiki walinipeleka. Walijaribu kupata faida kutoka kwa kifedha kutoka kwangu, ninajiahidi kuwa sitakuwa sawa mwaka 2019.
(v) Nilijihusisha na siasa kwa namna fulani kama niliamini kuwa na sehemu ya kucheza kwa nchi yangu, ambayo inanipia kama nilipoteza baadhi ya marupurupu ambayo ningeweza kupata ikiwa sitajihusisha na siasa. Ninajihakikishia kuwa siwezi kuwa sawa mwaka 2019.
Nimejifunza somo langu na nitafanya kazi kuwa bora kwangu!
Wanafurahi wa mwaka mpya
enjoy aiseeh
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hii google translate imeniacha hoi walahKWA MSAADA WA GOOGLE TRANSLATE ITUSAIDIE KUTAFSIRI TUSIOJUA KIMOMBO VIZURI
Mwaka jana ilikuwa moja ya mwaka mafanikio sana katika maisha yangu hadi sasa karibu na kila pembe, hata hivyo hilo halimaanishi kuwa sikuwa na changamoto, kubwa (ambazo kwa namna fulani zilinifanya huzuni) na kunifuta tena. Nilitimiza baadhi ya ndoto muhimu sana za maisha yangu.
Huu nijaribu kuandika kwa imani kwamba kuna watu wanaweza kujifunza kitu na hatimaye lengo la kuishi maisha.
Kuna changamoto ambazo niliteseka mwaka jana na kunifanya kusikitisha sana, kuumiza watu fulani ambao ningependa kuwashutumu wale, ambao waliamini mimi na kadhalika na kadhalika. Siwezi kuwa sawa mwaka wa 2019. Ninajiahidi kuwa siwezi kuwa sawa mwaka 2019.
(i) Nilikuwa mzuri sana kwa watu: Kulikuwa na kujitolea katika ofisi yetu ambaye alivunja sheria kubwa za ushiriki, hatua sahihi ambayo nilipaswa kuchukua ni kumpeleka nyumbani, lakini baada ya kulilia na kuhuzunisha na kukiri mbele mimi niliamua kumruhusu aendelee kukaa, na hiyo ilikuwa na athari mbaya katika kazi yangu, nimejiahidi kuwa siwezi kuwa sawa mwaka 2019.
(ii) Nilianza uhusiano wa upendo na mtu licha ya kuwa ndoa, mke wangu alijifunza na hakufanya kitu, alikuwa amelia sana. Nilimdhihaki na ilikuwa ni ngumu kwangu katika mwezi wa mwisho wa 2018, najisisitiza mimi sitakuwa sawa mwaka 2019
(iii) sikukuwa na wakati wa familia kwa sababu ya tabia yangu binafsi ya kufanya kazi ngumu sana, ambayo iliathiri upendo wangu kwa mke wangu kwa njia ambayo iliwapa njia ya vifaranga vya upande, najisisitiza kuwa mimi nitakuwa sawa mwaka 2019.
(iv) Nilitumia JF kama mojawapo ya jukwaa bora la vyombo vya habari vya kijamii na kujaribu kujitahidi marafiki, nilifanya na kukutana na marafiki wazuri lakini wengi wa wale ambao nilifikiri kuwa marafiki walinipeleka. Walijaribu kupata faida kutoka kwa kifedha kutoka kwangu, ninajiahidi kuwa sitakuwa sawa mwaka 2019.
(v) Nilijihusisha na siasa kwa namna fulani kama niliamini kuwa na sehemu ya kucheza kwa nchi yangu, ambayo inanipia kama nilipoteza baadhi ya marupurupu ambayo ningeweza kupata ikiwa sitajihusisha na siasa. Ninajihakikishia kuwa siwezi kuwa sawa mwaka 2019.
Nimejifunza somo langu na nitafanya kazi kuwa bora kwangu!
Wanafurahi wa mwaka mpya
Yaani nimecheka hadi watu wamebaki kunishangaa, tangu mwaka uanze sijacheka kama leoEti hiyo ndiyo tafsiri ya "side chicks".
Yaani nimecheka hadi watu wamebaki kunishangaa, tangu mwaka uanze sijacheka kama leo
Hujambo lakiniHiyo tafsiri ilinichekesha sana pia, maana nilisoma translation yote ila hapo tu ndipo palinigusa sana.
Hujambo lakini
Kiherehere hicho kwani nilikuwa naongea na wewe ?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sana aiseeSijambo madame, tunapishana sana siku hizi.
Kiherehere hicho kwani nilikuwa naongea na wewe ?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hivi kiherehere ndo kwa kiingereza wanaita "being proactive" siyo?
Basi mkuu usije ukaghairi bureeeeKiherehere hicho kwani nilikuwa naongea na wewe ?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kughairi nini tena loh halafu jina la mkuu silipendiiBasi mkuu usije ukaghairi bureeee
Owwkey so..I've decided I'm not gonna pull the "New year, new me" stuff...although there are changes I'm gonna make but I think I'll ACT and REACT according to the situation. Japo kuna kitu I'm really set on doing more of ila sio kipya kwasababu nilifanya kwa kiwango flani last year.
Tukirudi kwako...#1. KUDOS for acknowledging your issues and choosing to be better. Yeah...be the man that your wife & your whole family deserves.
#2. I said this to a friend just a while back and now I'm saying it to you "I know sometimes you get so disappointed with people you swear you are done being good but....tell you what,..don't ever change to accommodate other people's ignorance & ungratefulness . They really don't deserve it, so just be yourBESTself all the way to the end."
The best thing you can do is find a balance and stop being naive. Ukisema ubadilike kabisa utakuwa hutendei haki baadhi ya watu ambao they genuinely need you to help them out one way or another. So just trade wisely!!!
Vifaranga vya upande[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hii google translate imeniacha hoi walah