Mwaka 2017 umeanza

Range rover

Senior Member
Nov 22, 2016
190
250
Mwaka 2017 umeanza hivyo bado mpyaa yaani lakini kwa akili zenu mlivyo huu mwaka mta uchafua mapemaa kabla hata ya mwezi wa 3,hivyo nna wasihi vijana wenzangu epukeni ulevi,uzinzi na mambo yanayo rudisha nyuma maendeleo
Asanteni sana,kheri ya mwaka mpya 2017.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom