Mwaka 2015 hautasahaulika katika siasa za tanzania

Mwaka 2015 hautasahaulika katika siasa za tanzania

injured

Member
Joined
Dec 22, 2013
Posts
16
Reaction score
13
Huu ni Mwaka Ambao hata Kesho Wananchi wakiruhusiwa Kupiga Kura wanaweza, bila hata Campaign kufanyika. Naona Mwamko ni mkubwa na hari ni kubwa. Naona karibu kila Mwananchi ameshakua na maamuzi yake tayari kichwani. Kila kona ukatizayo ni POLITICS TUU!! Asbh Wananchi wengi wamejazana sehemu zinazouzwa magazeti, ili tuu hata Headings zisiwapite. Wanahitaji Information ya kinachoendelea. Hakika hali hii haitatokea tena Miaka ya hivi karibuni.
 
Lowasa ndo Rais wa JMT amin ivo kila kitu kishawekwa Sawa
 
Back
Top Bottom