Mwacheni JK ajenge barabara

Mwacheni JK ajenge barabara

BIN BOR

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Posts
1,013
Reaction score
407
Serengeti_map.jpg


kwani nyumbu na mtu nani ana bei kubwa?
 
Hana pesa ya kujenga hio barabara(red). Wafadhili wake wanapendelea njia ya kijani. Sasa achague moja kati ya barabara (njia ya kijani) au kulalamika. Hata hivyo kama picha ipo sahihi barabara anayopenda(nyekundu) haina mwisho mzuri wakati ile wanayopenda wafadhili ina mwisho mzuri (termini) kwani inakamilisha mzunguko wa barabara (road network). Pengine kama kawaida hajashauriwa vizuri.
 
Yanayotokea ndani ya wiki moja
- Waziri Mkuu Pinda anapindisha sheria kwa kulidanganya bunge na wananchi huko Dodoma bungeni
- Spika Anna Makinda Samamba anatetea wongo wa pinda Bungeni kwa kumtetea Pinda aheshimiwe kama mkubwa hata akidanganya
- Mheshimiwa Godbless Lema ananyimwa haki bungeni ya kuanika ukweli ambao Pinda amelidanganya bunge na wananchi
- Msafara wa Mke wa Rais Kikwete unapata ajali na dereva wa Ikulu (usalama wa taifa) anafariki ajalini
- Leo ghala la silaha za vita la jeshi la Wananchi mabomu yanalipuka na kuathiri makazi ya raia kitu ambacho kilishatokea ndani ya miaka miwili huko Mbagala.
Tuendelee kuomba Mungu atunusuru
 
Kwa maoni yangu, njia nzuri ni ile ya bluu

attachment.php

Serengeti_map.jpg​
 
Kwa maoni yangu, njia nzuri ni ile ya bluu


Bw. Kichuguu sijui ulifikiria nini kuchora hii njia mbadala yenye kubadilisha mipaka ya nchi ya Kenya. Nadhani kabla haijajengwa itabidi haya mabomu yanayolipuka bila sababu Mbagala, Gongolamboto na kwingineko yakatumike jirani na mpaka mpya.
 
Back
Top Bottom