Muziki wa zamani : Tukumbushane enzi hizo

Muziki wa zamani : Tukumbushane enzi hizo

GreatMkubwa

Member
Joined
Jun 25, 2012
Posts
99
Reaction score
57
Habari za leo wanajamvi.
Tukumbushane Zilipendwa kidogo wakuu...
Naomba kama kuna mwenye kuweza kunip link ya kupata nyimbo za zamani.
Zile bendi za zamani zile, kwanza kabisa nahitaji ule wimbo jamaa aliimba nakumbuka mistari kadhaa ......
"..... pajero ya babaayangu Flora, nilipokuwa nikimtembeza
Manyara na Ngorongoro, Flora mamaaa
Manyara na Seroonera mamaa... "
kama kuna aliekumbuka jina la huu wimbo tafadhali anipe link au jina niusake...
Pia nahitaji ule wimbo wa Baba Jeni.... Jamaa likuwa analalama juu ya baba jeni... "... uliponipita kituo cha basi mimi na watoto.... na mvua inanyesha baba Jeniii eeehhh... utaua watoto baba Jenii eeeehhhh...."
 
Habari za leo wanajamvi.
Tukumbushane Zilipendwa kidogo wakuu...
Naomba kama kuna mwenye kuweza kunip link ya kupata nyimbo za zamani.
Zile bendi za zamani zile, kwanza kabisa nahitaji ule wimbo jamaa aliimba nakumbuka mistari kadhaa ......
"..... pajero ya babaayangu Flora, nilipokuwa nikimtembeza
Manyara na Ngorongoro, Flora mamaaa
Manyara na Seroonera mamaa... "
kama kuna aliekumbuka jina la huu wimbo tafadhali anipe link au jina niusake...
Pia nahitaji ule wimbo wa Baba Jeni.... Jamaa likuwa analalama juu ya baba jeni... "... uliponipita kituo cha basi mimi na watoto.... na mvua inanyesha baba Jeniii eeehhh... utaua watoto baba Jenii eeeehhhh...."
Ngoja nizitafute nadhani ni za bendi mbili kati ya Bantu Group na MK beats. Mwenye kukumbuka vizuri atujuze
 
"..... pajero ya babaayangu Flora, nilipokuwa nikimtembeza
Manyara na Ngorongoro, Flora mamaaa
Manyara na ...."

Angalia post #9363
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom