Muwe makini sana na Dawa za Kichina


Osia

Osia

Member
Joined
Sep 1, 2012
Messages
57
Likes
0
Points
0
Osia

Osia

Member
Joined Sep 1, 2012
57 0 0
Nawaasa sana wana JF wenzangu kuwa makini sana na hizi dawa za kichina;
wiki kama 3 zilizopita, alikuja jamaa mmoja kigamboni katika ofisi ya serikali akijiita Dr Rafael kama mmoja wa wa madaktari toka muhimbili kuwa wanataka fungua tawi lao huku kigamboni la tiba m'badala au tiba asilia ya dawa za kichina. Na kuwa wapo katika promotion huku akiwa na sample za dawa hizo akiziuza kwa bei ya punguzo.
Nilichukua jukumu la kufuatilia dawa hizo mpaka muhimbili pale kitengo cha watoto ground floor ndipo ilipo ofisi hii na wamiliki walikanusha kabisa kuwa wao hawahusiki na dawa hizi ni feki.
Nawaomba wana JF wenzangu kuwa makini sana, jamaa huyu anavaa miwani na ni mwongeaji mzuri sana ila ni TAPELI na anacheza na afya za watu.

Tujihadhari naye
sample ya dawa
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,519
Likes
129
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,519 129 160
Asante kwa mkuu kwa kutupa tahadhari!!!!

Tiba
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,346
Likes
38,345
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,346 38,345 280
Hivi hizo dawa zinaingiaje nchini??
Kweli Tanzania hakuna screening
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
108
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 108 160
Nawaasa sana wana JF wenzangu kuwa makini sana na hizi dawa za kichina;
wiki kama 3 zilizopita, alikuja jamaa mmoja kigamboni katika ofisi ya serikali akijiita Dr Rafael kama mmoja wa wa madaktari toka muhimbili kuwa wanataka fungua tawi lao huku kigamboni la tiba m'badala au tiba asilia ya dawa za kichina. Na kuwa wapo katika promotion huku akiwa na sample za dawa hizo akiziuza kwa bei ya punguzo.
Nilichukua jukumu la kufuatilia dawa hizo mpaka muhimbili pale kitengo cha watoto ground floor ndipo ilipo ofisi hii na wamiliki walikanusha kabisa kuwa wao hawahusiki na dawa hizi ni feki.
Nawaomba wana JF wenzangu kuwa makini sana, jamaa huyu anavaa miwani na ni mwongeaji mzuri sana ila ni TAPELI na anacheza na afya za watu.

Tujihadhari naye
sample ya dawa
View attachment 72789 View attachment 72790
zinatibu magonjwa gani???????????????
 
Osia

Osia

Member
Joined
Sep 1, 2012
Messages
57
Likes
0
Points
0
Osia

Osia

Member
Joined Sep 1, 2012
57 0 0
Huyu Dr feki anasema kila magonjwa; atakwambia moyo akimaanisha BP, kisukari, vidonda vya tumbo, marelia sugu etc.
Kwa style hii watanzania wengi watadhurika
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
Hivi hizo dawa zinaingiaje nchini??
Kweli Tanzania hakuna screening
nying ZNATENGEZWA HAPAHAPA, HATA MASIMU feki NINA MASHAKA WALE WACHNA WANAOUZA MAUA KULE KARIAKOO USIKU maduka YANAGEUKA MAKARAKANA ya vitu feki. Hakuna anaewafwatilia atiii
 

Forum statistics

Threads 1,213,508
Members 462,174
Posts 28,480,243