muuza duka la dawa (PHARMACY) ANATAFUTWA


P

Pandamlima

Senior Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
149
Likes
2
Points
35
Age
43
P

Pandamlima

Senior Member
Joined Feb 27, 2013
149 2 35
Awe na sifa zifuatazo,

1. Awe na cheti ..nurse assistant au nurse, au aliyepitia kozi za tfda
2. Awe na uzoefu na kazi
3. Awe mkazi wa dar--kigamboni ni bora zaidi
4. Awe mchapakazi


tuwasiliane......0719 575791
 
Tugutuke

Tugutuke

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
495
Likes
33
Points
45
Tugutuke

Tugutuke

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
495 33 45
Awe na sifa zifuatazo,

1. Awe na cheti ..nurse assistant au nurse, au aliyepitia kozi za tfda
2. Awe na uzoefu na kazi
3. Awe mkazi wa dar--kigamboni ni bora zaidi
4. Awe mchapakazi


tuwasiliane......0719 575791
Usingeweka sifa namba 1 ningekuwa wa kwanza kukutafuta. Kwingne niko vzuri.
 
zaleo

zaleo

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,856
Likes
158
Points
160
zaleo

zaleo

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,856 158 160
Kuna mwenye vigezo vyote hivyo lakini yuko mikoani kama utafacilitate upatikanaji wa chumba cha kulala huko utakako kwa nambari 3 uliyoweka. Unasemaje?
 

Forum statistics

Threads 1,275,228
Members 490,947
Posts 30,536,206