Mutungi, CCM na Rais Magufuli; hii kweli hamuijui?

Mutungi, CCM na Rais Magufuli; hii kweli hamuijui?

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Posts
10,355
Reaction score
16,401
Shari inatafutwa bila sababu kwa sababu ya mwingine kujifanya mbabe kupitiliza zaidi ya wengine huku akujua kabisa ni kinyume na sheria za vyama
1469871744738.jpg
 
nchi inaingizwa shimoni....tusipokuwa makini tutaona bora tuliko toka kuliko hapa tulipo na tunapoenda.
 
JPM anajua sana kwamba anachofanya ni kuvunja sheria waziwazi.. Lakini anafanya hivyo kwa sababu ameshaamua neno lake ndio liwe sheria hakuna zaidi ya hapo. Anayo majeshi na vyombo vingine vya usalama, yeye ndiye amiri jeshi mkuu atatoa amri na itatekelezwa. Ndio maana kasema anasubiri hayo maandamano halafu mtaona cha mtemakuni. Na mtu asidhani kwamba JPM anatisha tu, hapana atafanya kweli, kauli zake zinaonesha rangi yake halisi kwa waliokuwa hawamjui. Mara kwa mara akiongea utasikia nawaombeni tumtangulize Mungu katika kazi zetu. Lakini yeye mwenyewe hamtangulizi huyo mungu wake. Anaimba kama malaika anacheza kama shetani.

Mpaka sasa hivi hakuna mkutano wiwote wa vyama vya upinzani ambao umefanyika tangu JPM aingie madarakani na ukawa na hizo fujo, vurugu au uchochezi. Sasa ni kigezo gani kinatumika kuzuia! Anapiga ramli? Sheria zipo za kuwashughulikia waleta vurugu na fujo, kwa nini zisitumike endapo itatokea? Na kazi ya hao walinzi wetu ndio hiyo ya kuwashughulikia watu kama hao. Kuna jambo gani linaogopwa? Kukosolewa? Kupingwa? Hapana, nadhani kuna jambo limejificha. Muda utatoa jibu.
 
Kama hii ya vyama vya siasa anavunja nadhani hata ile ya ukomo wa madaraka itavunjwa tu
 
Ngoja nikae pembeni nione hili timbwili linaenda vipi ila nikiangalia upande wa pili huyu mkuu wa kaya kama vile hatanii anaweza hata kutumia jwtz kutudhihirisha anachotamka na watu wakaambulia vilema vya kudumu pengine vifo cha msingi hawa wanasiasa wakae meza moja wapatane kikinuka wengine hatuna pakwenda ni tz na sisi sisi tz kwa hiyo watawala msituvuruge wananchi wenu tendeni haki kwa kira raia
 
Mimi nadhani polisi wakishambulia watu wanaotekeleza wajibu wao wa kisiasa,itakuwaje km wananchi wakiamua kujibu mashambulizi kwa kujitetea? Jino kwa jino! Ngumi kwa ngumi jiwe kwa jiwe, chuma kwa chuma?.
 
JPM anajua sana kwamba anachofanya ni kuvunja sheria waziwazi.. Lakini anafanya hivyo kwa sababu ameshaamua neno lake ndio liwe sheria hakuna zaidi ya hapo. Anayo majeshi na vyombo vingine vya usalama, yeye ndiye amiri jeshi mkuu atatoa amri na itatekelezwa. Ndio maana kasema anasubiri hayo maandamano halafu mtaona cha mtemakuni. Na mtu asidhani kwamba JPM anatisha tu, hapana atafanya kweli, kauli zake zinaonesha rangi yake halisi kwa waliokuwa hawamjui. Mara kwa mara akiongea utasikia nawaombeni tumtangulize Mungu katika kazi zetu. Lakini yeye mwenyewe hamtangulizi huyo mungu wake. Anaimba kama malaika anacheza kama shetani.

Mpaka sasa hivi hakuna mkutano wiwote wa vyama vya upinzani ambao umefanyika tangu JPM aingie madarakani na ukawa na hizo fujo, vurugu au uchochezi. Sasa ni kigezo gani kinatumika kuzuia! Anapiga ramli? Sheria zipo za kuwashughulikia waleta vurugu na fujo, kwa nini zisitumike endapo itatokea? Na kazi ya hao walinzi wetu ndio hiyo ya kuwashughulikia watu kama hao. Kuna jambo gani linaogopwa? Kukosolewa? Kupingwa? Hapana, nadhani kuna jambo limejificha. Muda utatoa jibu.
Wakat mwingine machozi yananitoka pale ninapoona kauli ya mtu ikiwa sheria na sheria ikiwa takataka
 
Ngoja nikae pembeni nione hili timbwili linaenda vipi ila nikiangalia upande wa pili huyu mkuu wa kaya kama vile hatanii anaweza hata kutumia jwtz kutudhihirisha anachotamka na watu wakaambulia vilema vya kudumu pengine vifo cha msingi hawa wanasiasa wakae meza moja wapatane kikinuka wengine hatuna pakwenda ni tz na sisi sisi tz kwa hiyo watawala msituvuruge wananchi wenu tendeni haki kwa kira raia
Wazee wetu walikufa wakitetea uhuru wa nchi yetu kutoka kwa wakoloni
Na sisi hatuna budi kupigana na yeyote anayeivunja sheria waziwazi
Nyerere aliwahi kusrma kiongozi asieilinda na kuitetea katiba ya nchi hatufai hata kidogo
Iko siku hata kulitaja jina lake kwa kumkosoa utafungwa gerezani
 
kwa hali ilivyo hakuna namna lazima watu waumie kwa maslahi mapana ya taifa letu. nje ya hapo hakuna haja ya katiba....
 
ccm inaogopa nini ,mbona katiba ipo wazi,unawezaje kutenganisha siasa na maisha ya kila siku,?
kukubali ccm wafanye siasa na kukataza wapinzani c kugawa taifa,??mbona hata kuongoza ni siasa nchi na majimbo
ni siasa??tupingane kwa hoja sio nguvu na vitisho najua ndio utamaduni tuliozoea.
 
Back
Top Bottom