MUSOMA MJINI kwalipuka: Mwana CCM auliwa!


T

Taso

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2010
Messages
1,890
Likes
787
Points
280
T

Taso

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2010
1,890 787 280
Wakati wana CHADEMA wanashangilia ushindi wa mbunge mpya Vincent Kiboko Nyerere kwenye viwanja vya wazi, mwananchi mwenye mavazi ya CCM alikatisha uwanjani na kujaribu kuharibu sherehe. Amepigwa panga la kichwa na mwili wake unahifadhiwa hospitali ya mkoa.

(Huko Kisesa Mwanza, wananchi wenye hasira waliochoka urasimu wa kusubiri kutangaziwa matokeo wamechoma maboxi 6 ya kura. Wasimamizi wamekimbizwa. Uchaguzi huenda ukarudiwa.)
 
Mtu66

Mtu66

Senior Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
166
Likes
0
Points
33
Mtu66

Mtu66

Senior Member
Joined Jun 26, 2007
166 0 33
Currently Active Users




There are currently 10334 users online. 1284 members and 9050 guests
Most users ever online was 10,334, Today at 01:35 PM.

 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Mafisadi jamani watatumaliza. Tangazeni matokeo. Mnasubiri nini?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,290
Likes
2,039
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,290 2,039 280
Wakuu, kinachotokea hapa ni CCM kwa makusudi mazima wanazuia matokeo wakijua kwamba siasa is about ushabiki. Na ushaiki unaendana na hasira, sasa kinachotokea mwz na Atown ni kwamba, watu wataanza mapambano na polisi na umwagaji damu utatokea, then watasema si tulisema?

Swali ni kwamba: Kwa nini wakurugenzi wa halimashauri na manispaa hawatangazi matokeo? hawana calculator ya kujumlisha?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
JK kama ana akili atuachie nchi yetu ikiwa salama vinginevyo atajikuta tunamkabidhi HAGUE kule aliko Charles Taylor yaani kwenye ICC..........................
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Jamani waachie nchi yetu tujitawale alaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa CHADEMA OYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
 
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined
Mar 20, 2008
Messages
608
Likes
607
Points
180
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined Mar 20, 2008
608 607 180
Waachie ngazi waende zao kabla balaa halijawashukia
 
E

Edwin Mtei

JF Gold Member
Joined
Dec 13, 2008
Messages
181
Likes
7
Points
0
E

Edwin Mtei

JF Gold Member
Joined Dec 13, 2008
181 7 0
Mafisadi jamani watatumaliza. Tangazeni matokeo. Mnasubiri nini?
Ni jambo la kusikitisha sana kwamba wagombea wengi wa CCM inapoonekana wamepata kura chache kuliko mgombea wa chama kingine, wanakataa kusign form za matokeo.

Kabla ya uchaguzi huu viongozi, wakiwepo hata JWTZ, walituasa tukubali matokeo. Sasa inaonekana ni pale CCM inaposhinda tu, matokeo yanatangazwa bila mbinde.

Kutokutangaza matokeo wakati wake, kunaleta tension, na vijana wanapodhani kuna mbinu za kuchakachua ili matokeo yaridhishe chama fulani, wanaanza fujo. Tanzania tuna sifa ya kuwa taifa la amani, na nasihi kila mwananchi ajiepushe na tabia inayoweza kusababisha vurugu ambazo sitasababisha umwagaji wa damu au maumivu yasiyo na sababu za msingi.

Maamuzi ya kidemokrasia, hasa pale wananchi wanapoamua kwa uhuru wao kamili kwamba wataongozwa na nani, ndiyo yanayoleta maendeleo ya kuridhisha. Itasikitisha sana kama baada ya miaka hii ya amani na utulivu, tutaanza kuweka doa katika historia yetu, eti fulani na fulani wamepoteza maisha yao katika harakati za kupigania demokrasia ya kweli.
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Ni jambo la kusikitisha sana kwamba wagombea wengi wa CCM inapoonekana wamepata kura chache kuliko mgombea wa chama kingine, wanakataa kusign form za matokeo.

Kabla ya uchaguzi huu viongozi, wakiwepo hata JWTZ, walituasa tukubali matokeo. Sasa inaonekana ni pale CCM inaposhinda tu, matokeo yanatangazwa bila mbinde.

Kutokutangaza matokeo wakati wake, kunaleta tension, na vijana wanapodhani kuna mbinu za kuchakachua ili matokeo yaridhishe chama fulani, wanaanza fujo. Tanzania tuna sifa ya kuwa taifa la amani, na nasihi kila mwananchi ajiepushe na tabia inayoweza kusababisha vurugu ambazo sitasababisha umwagaji wa damu au maumivu yasiyo na sababu za msingi.

Maamuzi ya kidemokrasia, hasa pale wananchi wanapoamua kwa uhuru wao kamili kwamba wataongozwa na nani, ndiyo yanayoleta maendeleo ya kuridhisha. Itasikitisha sana kama baada ya miaka hii ya amani na utulivu, tutaanza kuweka doa katika historia yetu, eti fulani na fulani wamepoteza maisha yao katika harakati za kupigania demokrasia ya kweli.
Inasikitisha na kuogopesha sana
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Likes
20
Points
35
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 20 35
Siku zote mroho wa madaraka huwa hana huruma na maisha ya anaowatawala. JK anaona haya kuwa ni yeye pekee ndiye aliyeshindwa kutawala kwa mihula miwili, hapo nafasi ya democrasia ya kweli iko wapi? Au ni maneno tu ya mdomoni?
 

Forum statistics

Threads 1,250,739
Members 481,468
Posts 29,743,643