MUNGU NI KIMBILIO LANGU

MUNGU NI KIMBILIO LANGU

manzuki

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2017
Posts
274
Reaction score
143
nakushukru bwana kwa yale yote uliyonitendea mwaka 2017 asante kunifikisha 2018 nikiwa na afya njema pamoja na familia yangu sina cha kukutolea zaidi ya kusema adante mungu kwa rehema zako ulizozionesha katika kazi zangu zote nilizofanya mwaka 2017 naomba baraka zako ziendelee unipe hekima na maarifa katika mwa 2018 katika kuyaongoza maisha yangu ya kila siku pamoja na familia yangu
amen
 
Back
Top Bottom