Mungu mkubwa! Ilikuwa tufe ajalini leo!!

Mungu mkubwa! Ilikuwa tufe ajalini leo!!

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Posts
2,990
Reaction score
3,551
Ndugu zangu leo ninasafiri kutoka Njombe, tumeanza safari vizuri bila hofu ndani ya basi la Lupelo, ila tulipofika Melela bila ujasiri wa dereva muda huu tungekuwa marehemu.
Wakati gari yetu inashuka kwenye mlima ambao chini kuna daraja wnanchi wa eneo lile walirusha jiwe kwenye kioo cha mbele cha gari ili iangukie mtoni.
Tunashukuru licha ya dereva kuumia lkn alifanikiwa kusimama bila kuangusha gari.
Tumwfanikiwa kuwakamata hao watu kwa juhudi zetu, sasa tunawapeleka polisi morogoro. Abiria wote tupo
 
Pole mkuu Mungu amewasaidia. Wapelekeni hao wachukuliwe hatua za kisheria.
 
DUh pole sana mkuu, hicho kijiji inaelekea wanaishi kwa wizi
 
Polisi wanafika baada ya saa nzima, tulitamani tuwapige bahati wana siraha
 
Aisee hiyo ni hatari kweli kweli....!!Hivi hii nchi na watu wake wajinga wanaelekea wapi na visa vya ajabu ajabu namna hii kila kukicha tunaskia jipya....Hali tete kwa kweli:sick:
 
Hongereni kwa kuwakamata na poleni na mkasa huo, yani hiyo mijitu iko radhi kuuwa kikatili kwa tamaa ya mali, hatari sana (mlitakiwa mchukue sheria mkononi iwe fundisho kwa wengine, hii haivuniliki bana.
 
Hongereni kwa kuwakamata na poleni na mkasa huo, yani hiyo mijitu iko radhi kuuwa kikatili kwa tamaa ya mali, hatari sana (mlitakiwa mchukue sheria mkononi iwe fundisho kwa wengine, hii haivuniliki bana.

Ila wamepigika sana, bado polisi nao si msaada wowote kwa raia, tumewapa taarifa wanafika eneo la tukio baada ya saa, halafu wamekuja na mabomu ya machozi, hatujawaelewa kwa kweli!!
 
niliwahi kusikia mahali kama umepata ajali bora utulie kama umekufa tofauti na hapo wanaweza kukumalizia ili wakupekue vizuri, sasa nimeanza kuamini hili linawezekana kwa hawa watu. wanastahili adhabu kali!
 
Tumesha waacha polisi na kutoa maelezo, tunaendelea na safari, mtuombee tufike salama, maana safari kama imeshaingia mkosi
 
Polisi Wametuomba msamaha kwa kuchelewa kufika eneo la tukio, Morogoro wanatatizo la mgomo wa daladala walikuwa wanashughulikia kulimaliza, ndio sababu ya wao kuja pia na mabomu ya machozi
 
JojiPoji na wote poleni sana, sasa nani atakuwa anfuatilia hiyo kesi yenu, ni ninyi au mwenye gari/basi?
 
JojiPoji na wote poleni sana, sasa nani atakuwa anfuatilia hiyo kesi yenu, ni ninyi au mwenye gari/basi?

Mkuu hapo naona hakuna mtu wa kufuatilia tumewaachia polisi waendelee na taratibu zao za kuwashughulikia wahalifu!
 
mkuu mbona ujasema chochote kuhusu kuwapiga,ningetemea habari kama tumewapiga mmoja yuko mahututi,mwingine tumempiga na kumvunja miguu.kwani wao baada ya ajari wakikukuta salama wanakuua.
 
jOJI na wengine abiria wote nawapa pole sana... Mungu amewaona na kuwaponya na janga hilo.

Kwa wenzangu wanaJF, naomba suala hili tulijadili kwa kina. Mkiacha kutumia jazba mtagundua kuwa hata hivi viajali na yale maajali (kulingana na rafudhi ya kwetu: Nghwadilllahh !!!) havitokei kwa sababu zilizowazi sana: zingine huanzishwa na jamaa zetu waishio karibu na barabara zetu na hata walio mbali nazo ambao hupanga uharifu kwa kisingizio cha ajali. Kwangu binafsi historia ni ndefu: nakumbuka nikiwa na askari mwenzangu (wakati ule wa JKT tulilazimika kufanya kazi ya ziada pale Mto Wami (Chalinze segera) kuokoa abiria waliokuwa na wakati mgumu kufuatia matairi manne kati ya sita ya Basi kupata pancha kwa wakati mmoja bila kujua kuwa tulitegewa misumari ili wenyeji wapate pa kuanzia. Pamoja na habari nyingi za namna hii kuwafikia wenzetu wa polisi naona hana kinachofanyika zaidi ya Dili za Leseni na ukaguzi wa magari ya RUSHWA!

Kwa upande mwingine jamii imepigika vya kusambaratisha mfumo wa kawaida wa maisha na sasa polepole UNYAMA unaanza kuchukua nafasi..... Kuanzia Rushwa...Ufisadi...na Ushenzi unaofanana! Mpaka huu wa kuitana MACHOGO.

KUMBUKENI ni heri kupigana kama RWANDA kwa kuwa utamtambua adui kuliko kupigana namna hii ya Melela!
 
Poleni sana ...

Kijiji cha Melela ni "Black Sport" katika Barabara ya Dar-Mbeya-Songea..

Wanakijiji wakati mwingine huwa wanamwaga mafuta barabarani kwa makusudi ili kusababisha ajali..

Halafu pia ni sehemu ambayo kunauzwa/nunuliwa mafuta ya wizi kutoka kwenye Petroleum Tankers!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom