Mungu huwapa vichaa maono?

Mungu huwapa vichaa maono?

NGERESHAA

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Posts
1,307
Reaction score
1,815
Habari wana Jf kama kichwa cha habari kinavyo jieleza: Kuna swali kila Cku huwa najiuliza kuhusa Vichaa

Hapa nazungumzia Vichaa kwelikweli wale Ambao ukikutana naye Leo kwa Mara ya kwanza huulizi kwa Mtu ,Unakuta Anasama kitu kinatokea nikiwa Nyumbani Alipita mmoja alipofika kwa Jirani yetu Akalia kisha akamtaja Jirani yetu flani kua anakufa Ukweli jamaa Hakuamka kesho yake na Alikuwa Mzima Wa Afya.

Katika kusaka Tonge Mkoa Mwingine Akapita kichaa Akamwangalia Mgonjwa flani ambaye alikua kadhofika sana na Akamwambia kachume mti flani unywe kweli jamaa akatumia Akapona.

Ya mwisho kichaa Alikuta watu wamemzunguka Dada aliyekuwa na Mapepo Wanamkamata kwani alikuwa mkali na Nguvu nyingi Alipofika akamropokea kuwa wewe ulienda kununua mapepo na uchimbia Dawa Mlangoni ,walipofyatilia ilikuwa kweli wakaiondoa walipo punga wale pepo kirahisi Dada akawa Mzima.

Maswali yangu :
1.Hufunuliwa na Mungu?.
2.Kwanini hutoa utabiri huo na kuondoka Mara moja na huwa hawarudiii ukisiki ni Bahati yako na hawana Maelezo Marefu?.
3.Mbona wakati wote Wakiongea Hawaongei kitu cha kuelewka ila wakati wa Utabiri Wao tu?
4.Mwisho kuna wakati anaweza akakupenda ukashangaa anaongea nawe vizuri au kusalimiana nawe vizuri na anakwambia we ni Mtoto wa Flani wakatini ni kichaa wa mbali mmekutana tu?

Hiyo no 4 ilisha wahi nitokea nilishangaa sana.
 
Yeah! Hao ni pepo wa utambuzi nao ni vigumu sana kutokuwaamini kwa kuwa hukueleza hata nguo uliyoivaa ndani sana. Hukueleza mazito ambayo yatakufanya uwaogope na kuwakubali.
Hebu fikiri, huyo kichaa aliyetoka mbali akuite kwa jina na kukuambia wazazi wako. Si utaona kuwa ni mungu lasema na wewe? Mkemee kwa lile jina lipitali majina yote, alilokirimiwa na Mungu mwenyewe. Jina la Yesi Kristo. Nawe utapona maangamio. Kamwe usiyaendekeze.
 
KILA KINACHO ISHI KINA REASONING ...

Je umejiuliza kwanini kichaa huenda jalalani kutafuta chakula kwanini asingeenda chooni???

Jee umejiuliza kwanini akipata chakula anakiweka mdomoni na sio kwenye jicho au masikio???

So kichaa kuwa na maelekezo sahihi kwa muda flani hiyo ni sifa ya kuwa yu hai..

Angalizo tuu usije fananisha na ile bongo move ya NABII MSWAHILI mana ina mapungufu sana ki uhalisia
 
Wengine ni malaika wanakuja kwa umbo la wanadamu, ndo maana wakasema msisahau kuwa fadhiri wageni maana wengne wamekaribisha malaika pasipo kujua.
 
Katika kusaka Tonge Mkoa Mwingine Akapita kichaa Akamwangalia Mgonjwa flani ambaye alikua kadhofika sana na Akamwambia kachume mti flani unywe kweli jamaa akatumia Akapona.
Huyo mgonjwa alitumia akili ipi kuamini maneno ya kichaa!?..

Nimeona scenario za mikoa tofauti, vipi wewe ni Mlozi!?..
 
Unaweza amini binadamu kichaa hasikii harufu (ndio maana anakula jalalani)
Na hahisi baridi
Mwenyezi Mungu Ana hekma yake kwa kweli

Wanaonyeshwa vitu ambavyo mtu wa kawaida hawezi yaona
 
Kuna kichaa huku mtaani kwetu hapendi watu weupe,watu weusi tiii ndo marafiki zake.Akikuona mweusi anakufata mpaka kwako na hataki kutoka mpaka umfukuze na mawe,ila weupe anawapiga vibao kweli
 
Hizo zipo sana kwa vichaa wa Moshi vijijini hasa kibosho. Unakuta anazunguka sehemu zenye misiba bila kuambiwa na mtu yoyote na nikichaa ambaye hana mawasiliano na watu wengine na anakoenda ni vijiji vya mbali sana
 
Vichaa wana mapepo ya utambuzi... Niliwahi kutana na mmoja akanielezea hadi mwaka niliotoka kijijini, kaburi la babu sijagusa tangu azikwe hivyo babu ananiita akanipe baraka zake....weeeeeeee nikakemeaaaa maana ni majini ya utambuzi yanacheza na akili yako
 
Wengine ni malaika wanakuja kwa umbo la wanadamu, ndo maana wakasema msisahau kuwa fadhiri wageni maana wengne wamekaribisha malaika pasipo kujua.
Kuna kitu nilikitaka sana, nilifunga na kuomba, nikamuimba Mungu aniinyeshe sign kama amesikia maombi yangu. Siku moja kwenye basi nilikuangalia na mana was kama 65 hivi, akamiambia Mungu amesikia maombi yako lakini usiwe mvivu wa kusali.
Ninaamini Yule alikuwa malaika
 
Kuna kitu nilikitaka sana, nilifunga na kuomba, nikamuimba Mungu aniinyeshe sign kama amesikia maombi yangu. Siku moja kwenye basi nilikuangalia na mana was kama 65 hivi, akamiambia Mungu amesikia maombi yako lakini usiwe mvivu wa kusali.
Ninaamini Yule alikuwa malaika
ndio uwa inatokea visa vya aina yko ni vingi vimetokea na watu uamini kuwa kweli mungu anamshirika.
 
Kuna kiss kimoja cha kustaajabisha sana kilitokea harare Zimbabwe ,kuna MTU alikata tiketi kuelekea Lilongwe muda ulipofika was kuondoka watu walienea kwenye bus isipokuwa yy ,lkn muda wa kupanda akatokea traffic na kumwambia huwezi kupanda pasipo sababu ikabidi kutokee malumbano yy na traffic lkn hakuweza ikabidi awe mpole.bus lingine likafika yule traffic akamwambia panda hilo bus nakulipiwa nauli na traffic alipokuwa njiani lile bus alilokatazwa lilipata ajali liliuwa watu wote,alilia sana alilpopiga simu terminal ya bus kumuulizia yule traffic na kuwapa sifa za jinsi alivyo akaambiwa hakuna traffic was namna hyo .akapiga goti kumshukuru muumba.akili zake hazifanani na mwanadamu mungu muumbaji.
 
Kuna kitu nilikitaka sana, nilifunga na kuomba, nikamuimba Mungu aniinyeshe sign kama amesikia maombi yangu. Siku moja kwenye basi nilikuangalia na mana was kama 65 hivi, akamiambia Mungu amesikia maombi yako lakini usiwe mvivu wa kusali.
Ninaamini Yule alikuwa malaika
Nilitaka kuleply lkn nmesahau soma chini hicho kisa mkuu mungu ni wa ajabu .
 
Back
Top Bottom