Achen basi ,
Huyo dogo lako alikua kamuoa huyo mwanamke mpaka kumuita Mkewe?
Inamaana mke wa mtu alienda olewa na mwanaume mwingine ???
Au alikua demu tu ?????
Hawa wanawake kuna mahali wanafika wanahitaji ndoa, mtu unamtomba tu kila kukicha, lkn suala la ndoa au kumwambia basi njoo tuishi pamoja, HAMNA...
Keshakua, anaona kwao wanamzonga tu japo nyumban ni nyumban....
DOGO AACHE MBWEMBWE NA WALA ASIFURAHIE KIFO CHA JAMAA..
Kama nikarma ilitakiwa impate Demu lkn sio Jamaa wa watu asokua na hatia.
ANAVYOJITAPA KWANN WATU WASIHISI YEYE NDO KAMWENDEA KIGOMA????.
Mpaka demu anaolewa Usiku huo, inamaana alikua tayari ana mahusiano na huyo jamaaa, , ndo ivo nayeye alivyoona huku hakueleweki, akaona bora aende kule, japo apate heshima..
Yaan nikma sisi wanaume, unakua na madem watatu, unawapimaaa, yule mwenye unafuuu kidogo, unaoa..... Sasa kuna uwezekano, hao wawili ulowaacha, waende kwa waganga wakuroge wew, au wamroge huyo unayemuoa, ili ubaki mwenyewe ,uwarudie wao...
Mimi niseme jambo moja, Jamaa kafariki kifo chake ambacho alipangiwa na HAKIHUSIANI na nyinyi
IVO, MWAMBIE DOGO AACHE UJINGA WAKE, YEYE KAMA ANATAKA MKE ATAFUTE AOEEE .