Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,403
- 465,265
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] yaan anaweza kweli kuwa Abdul nondo ngoja arudiBabu huwa anaotea tuu aki... Lakini kapotea ghafla uujue
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] yaan anaweza kweli kuwa Abdul nondo ngoja arudiBabu huwa anaotea tuu aki... Lakini kapotea ghafla uujue
Sawa mdogo wangu!!Nimekusamehe Dada we changamkia tu shemeji zako ukiwajua
Sawa bwana[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] yaan anaweza kweli kuwa Abdul nondo ngoja arudi
Mkuu kifaa hiki hapa[emoji116] [emoji116] [emoji116]
Juzi nilipofika Dar nilishindwa kukutafuta make nilikua busy sana na masuala ya kikazi ...ila nitakapokuja kwa ajili ya kusafiri tena nitakua hapo Dar kama siku mbili ntakutafuta.[emoji15] [emoji13] [emoji13] [emoji13] mvuto wa kilingeni