Mungu amsikilize nani?


ZENITH

ZENITH

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
779
Points
500
ZENITH

ZENITH

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
779 500
uploadfromtaptalk1355239543325.jpg
Ungekuwa wewe ndo mungu ungejibu sara ya yupi?mpiga penati au golikipa?
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,606
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,606 2,000
siku zote nasema kuiombea timu ishinde ni upuuzi
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,962
Points
2,000
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,962 2,000
ambae ameelemewa ningemsikia.lakini bahati mbaya siwezi kuwa mungu labda ningekuwa refa hapo kingeeleweka.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Kwa vile wote ni viumbe wake basi awasikilize wote kwa vile haishiwi neema. Simpo akiwasiliza wanatoka draw and that is that.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,012
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,012 2,000
Hapo ndipo mungu atakapohitaji Quantum Physics.

Katika Quantum Physics inawezekana goli likafungwa kwa penati na kipa akazuia penati hiyohiyo vilevile.

Lakini bottom line mungu ambaye hayupo hawezi kumsikiliza mtu.
 
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2012
Messages
2,068
Points
2,000
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2012
2,068 2,000
Hapo ngumu sana kuamua !
Nimechemsha
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Ndo maana MUNGU amejificha,longolongo hizi wabongo si mngekuwa mnaandamana daily kwenda kwake!?
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
971
Points
225
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
971 225
Ambaye ni msafi kati yao maana Mungu hasikilizi maombi ya mwenye dhambi kwa mujibu wa Biblia.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,349
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,349 2,000
Ningemsikiliza mwenye stress kuliko wote
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
ambae ameelemewa ningemsikia.lakini bahati mbaya siwezi kuwa mungu labda ningekuwa refa hapo kingeeleweka.
mmmh!!hii picha ishakuwa avatar!!! taamu salama??
 
Last edited by a moderator:
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,719
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,719 2,000
Mungu yupo busy haangaiki na mambo madogo madogo kama hayo.

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk 2
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,698
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,698 2,000
Atawaadhibu wote wawili vikali. Unajua kucheza mpira ni dhambi?

Wengi yawezekana hamjui, lakini acha niwakumbushe kuwa kumpiga mwenzio chenga lazima umdanganye kwamba unaenda huku, lkn badala yake unaenda the other side. UONGO unavunja amri ya ngapi, kila mtu anajua
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
hapo unakuta wameshakatiza kwa Mtaalamu
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Double Standard, Mungu humpa aombaye kwa Imani
 
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,670
Points
1,250
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,670 1,250
''lakini si kama tutakavyo sisi,bali mapenzi yake yatimizwe''
 
Soraya

Soraya

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
204
Points
170
Soraya

Soraya

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
204 170
Mungu atakaa pembeni ataacha bahati ichukue nafasi.
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,475
Points
2,000
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,475 2,000
Ambaye ni msafi kati yao maana Mungu hasikilizi maombi ya mwenye dhambi kwa mujibu wa Biblia.
Kweli Mungu hasikilizi wenye dhambi? Naomba hiyo verse kwenye biblia nijiridhishe mkuu
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
971
Points
225
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
971 225
Kweli Mungu hasikilizi wenye dhambi? Naomba hiyo verse kwenye biblia nijiridhishe mkuu
Nikikumbuka au nikiupata nitakuwekea ipo mistari mingi inayosema hivyo. Ila kama sijakosea ukisoma kwenye Isaya, Yeremia na Zaburi unaweza ukaipata. Unaweza kusoma pia Zaburi ya 34 kama inaweza kuwepo sina Biblia karibu yangu kwa ajili ya kufanya rejea ya uhakika.
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,859
Top