Mume wetu ameingia mume wetuuuuuuuu huyoo ameingia mume wetu ameingiaaaaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wetu ameingia mume wetuuuuuuuu huyoo ameingia mume wetu ameingiaaaaa

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Aug 7, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,606
    Likes Received: 5,781
    Trophy Points: 280
    Najua wahisi pdidy kachanganyiki wa la hasha

    nilijua siasa ni mbaya sana lakini nahisi leo nimejua
    ushabiki ni anasa kubwa duniani pale wanaume wasipokuwa na haya wakimkaribisha uwanja
    wa ndege wa jnia mchezaji wa simba emmanuel okwi kwa kuimba

    ""mume wetu huyoo ameingiaaa""mume wetu huyooo ameingia"""mbaya zaidi wanaoimba ni wanaume
    na radhi kupita yote kama sio kukaribia kunitoa swaumu yangu bazazi yule alipoanza kukatika mbele ya emmanuel okwi

    loh simba mnawashabiki vichaa??
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,548
    Likes Received: 2,276
    Trophy Points: 280
    Mizuka tu hiyo ya msimazi usiogope muulize Boflo!!Jangwani ni zaidi ya hapo hata vifaranga alisikika jana akidare kwa yanga!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 2,189
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 2,004
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    Kwa kawaida mashabiki huwa hawaoni wala hawasikii, ni kama sikio la Kufa....

    Angalia mashabiki wa Kisiasa hata Kama Chama Kitaua watu bado tu watakifagilia, kwenye Chongo wao wataona Kengeza!!

    Pdidy, ushabiki ukizidi unakuwa kama maiti huna aibu tena!
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,705
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Binafsi nimefurahi sana kuskia Okwi amerudi Simba,ni wakati muafaka wa watu kuthibitisha kuwa Okwi siye MUNGU atakayeiwezesha Simba kufanya maajabu,ngoja wakati uwadie.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,025
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Kweli naona ni mume wao aka baba watoto wao.teh teh teh....
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,790
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    ndio maana Yanga kauli mbiu yao ni ''DAIMA MBELE...NYUMA MWIKO''.
    We unafkiri kauli hiyo inamaanisha nini?
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,607
    Likes Received: 6,199
    Trophy Points: 280
    Nimekutana nao hao Simba airport basi nikajiuliza "hiki kitimu cha shule gani?" maana lishe ndogo, watu wamechokaaa. Kuja kushtuka naambiwa hao ndo Simba Sports Club timu yenye historia kubwa Tanzania.

    Nikaelewa kwa nini tunafungwafungwa kila siku.
     
Loading...