Mume wangu kaniruhusu nichepuke

MTU.MZIMAA OVYOOOOO
 
Lete izo mbanga mamilo achana na hao mawaki mi nishakusoma afu uko real kinoma kama vp namimi niibuke uko piemu unitunuku utamu
 
Jiachie basi, usharuhusiwa unajiuliza tena?
 
Mamiloo fanya mafekeche ya audio ka ya bi kidude vile.

Yaondoe haya maraia visoido vya kusema eti wewe ni babulai.
 
Jamani mbona hamna subira mtu hajamaliza mshahukumu,mnajua ndoa na changamoto zake au mnazisikia muacheni amalize basi
 
Uzi huu niwamwanaume ila anaweza kuwa shoga au anajiandaa kuwa shoga.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…