ukiwa muongo inatakiwa uwe na kumbu kumbu ila kuna kazi haziitaji kuwa chuo labda na mmewe walikuwa wahudumu wa bar mme akapanda akawa meneja.Kwanza hii story ni ya uwongo
Uliolewa ukiwa na miaka 18 na muwe wako mlikutana kwenye masuala ya kazi,
Je Secondary ulimaliza ukiwa na umri gani?
Chuo ulimaliza ukiwa na umri gani?
Na wakati unakutana na muwe wako ulikuwa na mda gani kazini?
JF sio nje ni ndani.Mambo ya ndani yamewekwa jf.... Kibaya na mtoto wa kike... We binti hujafundwa kwenu??? Aliyekwambia siri za ndani zinatolewa nje kiholela hivi ni nani??? Hukustahiki hata hiyo ndoa kwa akili hizo hebu nenda kaongee na mumeo achana na story za michepuko mfyuuuuu
Vijana mnakwama wapi jiongezeni huko piemuni nataka bibie aje na mrejesho nyegezi zimetoka ππππHilo ni Tangazo sasa ama genye full chaji πππ
Wakuu hbr za kaz
Niko mbele yenu tena kuomba ushauri juu ya hii ndoa yangu, maana inanipa wakati mgumu mno.
Mm ni mama wa watoto wawili, nimeolewa miaka8 iliyopita, niliolewa nikiwa miaka 18 na kabla cjaolewa nilikua na boyfriend wangu, tulishindwana kisa dini kwakweli tulipendana na yule jamaangu alikua ni yupo romantic SNA, yaan ukikaa nae huborek atakubeba, mala akukuiss, mala mgombane alafu akubembeleze yaan nilikua naenjoy haswaa japo alikua dereva tax lakin nilijiona kama natoka na pedeshee fulan sio kwa mahaba Yale na kunijali kule alinipenda SNA.
Nikaja kukutana na mume wangu kikaz, Naye alinipenda japo nayy alikua na kidem chake anakisomesha ila aliniambia hawana future yoyote alikua anamsaidia kutokana na hali ya uyatima wa yule bint,
Nadiliki kusema mume wangu tokea anipate amebadilika mno hajawah kuwa na michepuko wala nn na ananiamba mala kwa mala nilikua nataka Nile mototo wa kitanga nifurahie mapz, na kweli alikua anaenjoy nilijua kumkuna hasa na mahaba kama yote kwake nilikua namliza kama motto kitandan kwa utam
2017 mume wangu alipandishwa cheo, hapo ndio kizaa kinapoanza. Hana tena mzuka na mapz yeye yupo bize na kaz yaan huyu bwana mkubwa tokea aingie madalakan ndoa yangu imekua ngumu.
Yupo bize akiingia asbh kutoka usiku, akirudi yupo hoi hajiwez anakula analala tena anasema usiniamshe nimechoka acha nipumzike
Mnaweza kaa hata mwez usifanye tendo LA ndoa, na katika vitu ambavyo mkewe navipenda ni Huo mchezo, yaan some time mpaka namlillia Nipe kimoja bas anakwambia kesho mke wangu nimechoka sna, na ukimuangalia ni kweli amechoka
Inabidi umuache tu
Jaman napitia wakati mgumu, yaan mume wangu hayupo romantic kabisaaa yaan hata busu unafanya kumuomba yupo bize bize na kazi balaa.
Najikuta naanza kukumbuka ule mchepuko wangu yule afsa wa NMB yaan alinipa shoo mpaka nikimkumbuka najikuta natabadam, Ila yule jamaa anaonekana play boy SNA, na anamuogopa Mr wangu so ananikwepa HV japo nimemuomba awe anikuna tu nikiwa na nyege ila bado ananipotezea
Jaman nifanyaje, narudia tena sio kwamba wanaochepuka wanapenda ila changamoto za ndoa, kweli mwez mzima ninaishi na mume ndani namkalia uchi lakin hatak nifanyaje.
Nimeshaongea nae SNA kwamba Nina nyege mume wangu lakin anasema kesho kesho kesho.
Nifanyaje nampenda mume wangu SNA, kupita maelezo na wala sipendi kuchepuka lakin mwili unanisumbua nifanyaje jaman
Hahahaha haki nimecheka kwa sauti asubuhi hii π€£π€£π€£π€£π€£.Madame nakusikitikia umepoteza muda wako. Anyways ushauri wako unaweza kuwafaa wengine wenye changamoto
Nifanyie ukuwadi basi mtu wangu.Tangazo lako umeliweka kiujanja zaidi hongera bibie.
Sawa una bei gani niingie kazini ππππNifanyie ukuwadi basi mtu wangu.
Nina bei ya kukuhonga uwe mchepuko wangu ili atufumanie anipige chini tumwache na manyege mshindo yakeSawa una bei gani niingie kazini ππππ
Hahah ngoja nimuachie ZERO IQ mzee wa mipira iliokufa πππVijana mnakwama wapi jiongezeni huko piemuni nataka bibie aje na mrejesho nyegezi zimetoka ππππ
Ni pm nikufundishe jinsi ya kutatua tatizo hiloWakuu hbr za kaz
Niko mbele yenu tena kuomba ushauri juu ya hii ndoa yangu, maana inanipa wakati mgumu mno.
Mm ni mama wa watoto wawili, nimeolewa miaka8 iliyopita, niliolewa nikiwa miaka 18 na kabla cjaolewa nilikua na boyfriend wangu, tulishindwana kisa dini kwakweli tulipendana na yule jamaangu alikua ni yupo romantic SNA, yaan ukikaa nae huborek atakubeba, mala akukuiss, mala mgombane alafu akubembeleze yaan nilikua naenjoy haswaa japo alikua dereva tax lakin nilijiona kama natoka na pedeshee fulan sio kwa mahaba Yale na kunijali kule alinipenda SNA.
Nikaja kukutana na mume wangu kikaz, Naye alinipenda japo nayy alikua na kidem chake anakisomesha ila aliniambia hawana future yoyote alikua anamsaidia kutokana na hali ya uyatima wa yule bint,
Nadiliki kusema mume wangu tokea anipate amebadilika mno hajawah kuwa na michepuko wala nn na ananiamba mala kwa mala nilikua nataka Nile mototo wa kitanga nifurahie mapz, na kweli alikua anaenjoy nilijua kumkuna hasa na mahaba kama yote kwake nilikua namliza kama motto kitandan kwa utam
2017 mume wangu alipandishwa cheo, hapo ndio kizaa kinapoanza. Hana tena mzuka na mapz yeye yupo bize na kaz yaan huyu bwana mkubwa tokea aingie madalakan ndoa yangu imekua ngumu.
Yupo bize akiingia asbh kutoka usiku, akirudi yupo hoi hajiwez anakula analala tena anasema usiniamshe nimechoka acha nipumzike
Mnaweza kaa hata mwez usifanye tendo LA ndoa, na katika vitu ambavyo mkewe navipenda ni Huo mchezo, yaan some time mpaka namlillia Nipe kimoja bas anakwambia kesho mke wangu nimechoka sna, na ukimuangalia ni kweli amechoka
Inabidi umuache tu
Jaman napitia wakati mgumu, yaan mume wangu hayupo romantic kabisaaa yaan hata busu unafanya kumuomba yupo bize bize na kazi balaa.
Najikuta naanza kukumbuka ule mchepuko wangu yule afsa wa NMB yaan alinipa shoo mpaka nikimkumbuka najikuta natabadam, Ila yule jamaa anaonekana play boy SNA, na anamuogopa Mr wangu so ananikwepa HV japo nimemuomba awe anikuna tu nikiwa na nyege ila bado ananipotezea
Jaman nifanyaje, narudia tena sio kwamba wanaochepuka wanapenda ila changamoto za ndoa, kweli mwez mzima ninaishi na mume ndani namkalia uchi lakin hatak nifanyaje.
Nimeshaongea nae SNA kwamba Nina nyege mume wangu lakin anasema kesho kesho kesho.
Nifanyaje nampenda mume wangu SNA, kupita maelezo na wala sipendi kuchepuka lakin mwili unanisumbua nifanyaje jaman
Hahahaha nilijua unataka niwe kuwadi kwa huyo bibie umegeuka unataka mimi niwe mchepuko mzee una tamaa sana πππππNina bei ya kukuhonga uwe mchepuko wangu ili atufumanie anipige chini tumwache na manyege mshindo yake
Nenda kwa Maimasa ukanunue DILDO...HAdithi yako inatufundisha nini?Wakuu hbr za kaz
Niko mbele yenu tena kuomba ushauri juu ya hii ndoa yangu, maana inanipa wakati mgumu mno.
Mm ni mama wa watoto wawili, nimeolewa miaka8 iliyopita, niliolewa nikiwa miaka 18 na kabla cjaolewa nilikua na boyfriend wangu, tulishindwana kisa dini kwakweli tulipendana na yule jamaangu alikua ni yupo romantic SNA, yaan ukikaa nae huborek atakubeba, mala akukuiss, mala mgombane alafu akubembeleze yaan nilikua naenjoy haswaa japo alikua dereva tax lakin nilijiona kama natoka na pedeshee fulan sio kwa mahaba Yale na kunijali kule alinipenda SNA.
Nikaja kukutana na mume wangu kikaz, Naye alinipenda japo nayy alikua na kidem chake anakisomesha ila aliniambia hawana future yoyote alikua anamsaidia kutokana na hali ya uyatima wa yule bint,
Nadiliki kusema mume wangu tokea anipate amebadilika mno hajawah kuwa na michepuko wala nn na ananiamba mala kwa mala nilikua nataka Nile mototo wa kitanga nifurahie mapz, na kweli alikua anaenjoy nilijua kumkuna hasa na mahaba kama yote kwake nilikua namliza kama motto kitandan kwa utam
2017 mume wangu alipandishwa cheo, hapo ndio kizaa kinapoanza. Hana tena mzuka na mapz yeye yupo bize na kaz yaan huyu bwana mkubwa tokea aingie madalakan ndoa yangu imekua ngumu.
Yupo bize akiingia asbh kutoka usiku, akirudi yupo hoi hajiwez anakula analala tena anasema usiniamshe nimechoka acha nipumzike
Mnaweza kaa hata mwez usifanye tendo LA ndoa, na katika vitu ambavyo mkewe navipenda ni Huo mchezo, yaan some time mpaka namlillia Nipe kimoja bas anakwambia kesho mke wangu nimechoka sna, na ukimuangalia ni kweli amechoka
Inabidi umuache tu
Jaman napitia wakati mgumu, yaan mume wangu hayupo romantic kabisaaa yaan hata busu unafanya kumuomba yupo bize bize na kazi balaa.
Najikuta naanza kukumbuka ule mchepuko wangu yule afsa wa NMB yaan alinipa shoo mpaka nikimkumbuka najikuta natabadam, Ila yule jamaa anaonekana play boy SNA, na anamuogopa Mr wangu so ananikwepa HV japo nimemuomba awe anikuna tu nikiwa na nyege ila bado ananipotezea
Jaman nifanyaje, narudia tena sio kwamba wanaochepuka wanapenda ila changamoto za ndoa, kweli mwez mzima ninaishi na mume ndani namkalia uchi lakin hatak nifanyaje.
Nimeshaongea nae SNA kwamba Nina nyege mume wangu lakin anasema kesho kesho kesho.
Nifanyaje nampenda mume wangu SNA, kupita maelezo na wala sipendi kuchepuka lakin mwili unanisumbua nifanyaje jaman
Kwa nini Zero na sio wewe Extrovert bahati hiyo usije kujilaumu baadae.Hahah ngoja nimuachie ZERO IQ mzee wa mipira iliokufa πππ
Mi nakutaka wewe. Ila namwonea huruma mwanamke mwenzio. Yule namtoa nyege tu then naweka kambi kwako mpaka kifo kitutenganisheHahahaha nilijua unataka niwe kuwadi kwa huyo bibie umegeuka unataka mimi niwe mchepuko mzee una tamaa sana πππππ
Hahahaha jina la mkeo nimesahau nilitaka nim tag ajionee ulivyo mchepukaji hodariπππMi nakutaka wewe. Ila namwonea huruma mwanamke mwenzio. Yule namtoa nyege tu then naweka kambi kwako mpaka kifo kitutenganishe