Mume wangu ananipenda?


T

tankibovu

Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
42
Likes
2
Points
0
T

tankibovu

Member
Joined Jan 5, 2010
42 2 0
Nimeolewa miaka saba iliyopita, ila mpaka leo sina hakika kama mume wangu ananipenda kweli au la. Amebadilika mno. Kwa miaka 5 hivi hajawahi kuniambia 'i love you' au kunitajia kitu chochote romantic. Mapenzi yetu yamebadilika sana unaona kama vile anakuwa na wewe kutimiza wajibu tu haonyeshi feelings zozote. Tofauti na jinsi tulivyokuwa tukifanya mapenzi kabla hatujaoana.

Kwa vile nafanya kazi yenye kipato, basi kila kitu najifanyia mwenyewe hata nikiwa mjamzito matibabu yote najigharamia. Hivi ndio inavyokuwa hivi kwa wanawake wote au mimi tu? Nikimwomba anifanyie kitu kama kunisindikiza hospitali mpaka nimbembeleze au anasema hana hela inabidi aendee ATM. Hata nikiumwa hakuna cha pole wala nini. Ananisikiliza tu navyolalamika na kuniacha hapo.
Nimejitahidi sana kumweleza ninavyojisikia akifanya hivyo lakini inaonekana haimsumbui.

Sasa nimeamua kukaa kimya tu na kupeleka mapenzi yangu kwa watoto. Ninampenda sana Mume wangu lakini naona sasa kama nimeanza kuwa mgumu rohoni.:A S embarassed:
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,968
Likes
126,395
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,968 126,395 280
Pole sana...Kama wazazi wa pande mbili bado wako hai basi washirikishe katika hili ili kurekebisha hali ambayo huipendi katika ndoa yenu au washirikishe ndugu wa karibu toka pande zote mbili....Kuwemo kwenye ndoa ambayo haina mapenzi kwa kweli inatia unyonge sana na unaweza hata kufikiria kuivunja ndoa na kuwa mwenyewe.
 
N

Ndeonasiae

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
102
Likes
0
Points
0
N

Ndeonasiae

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
102 0 0
Kama hakucheat wala kukukosea heshima, vumilia labda ndio style yake ya kupenda, ongea nae kwa utulivu vile unavyopenda awe, na wewe umfanyie vile unavyopenda kufanyiwa, ila hilo la kutokukusaidia matibabu linanitia wasiwasi...
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
Nimeolewa miaka saba iliyopita, ila mpaka leo sina hakika kama mume wangu ananipenda kweli au la. Amebadilika mno. Kwa miaka 5 hivi hajawahi kuniambia 'i love you' au kunitajia kitu chochote romantic. Mapenzi yetu yamebadilika sana unaona kama vile anakuwa na wewe kutimiza wajibu tu haonyeshi feelings zozote. Tofauti na jinsi tulivyokuwa tukifanya mapenzi kabla hatujaoana.

Kwa vile nafanya kazi yenye kipato, basi kila kitu najifanyia mwenyewe hata nikiwa mjamzito matibabu yote najigharamia. Hivi ndio inavyokuwa hivi kwa wanawake wote au mimi tu? Nikimwomba anifanyie kitu kama kunisindikiza hospitali mpaka nimbembeleze au anasema hana hela inabidi aendee ATM. Hata nikiumwa hakuna cha pole wala nini. Ananisikiliza tu navyolalamika na kuniacha hapo.
Nimejitahidi sana kumweleza ninavyojisikia akifanya hivyo lakini inaonekana haimsumbui.

Sasa nimeamua kukaa kimya tu na kupeleka mapenzi yangu kwa watoto. Ninampenda sana Mume wangu lakini naona sasa kama nimeanza kuwa mgumu rohoni.:A S embarassed:
Hiyo tabia haijakaa vizuri, au ulimlazimisha muoane? bila shaka ulimlazimisha muoane au kuna kitu kibaya umekuwa ukimfanyia na amekuwa akikuonya husikii hivyo amekuchoka lakini hataki kuvunja ndoa yake. Kaa naye chini seriously muombe akuambie kuna Tatizo gani.
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
dada yangu kweli nimesoma thread yako nikapatwa na simanzi...ila nachoweza kukushauri ni hiki.

Katika mapenzi wanaume walio wengi huwa wako active sana wakati relation ikiwa mbichi yaani hamjaoana na mnapooana mapenzi hupungua( physically) japo hali halisi ya kukupenda kama mke wake ipo palepale.

cha kufanya kaa nae yeye mwenyewe umweleze ni jinsi gani mlipendana wakati mkiwa hamjaoana na sasa halafu mwambie kitu kimoja " kuwa busy na maisha haimaanishi kuwa mbali na ndoa yako kifikra na kimwili pia" mara nyingi ukitoka kazini mpigie simu mkutane mahali furani amba[po sio kawaida yenu kukutane hasa jioni mnakaa na kupiga story kidogo..hapo kuwa makini usikumbushie mambo ya home ambayo huwa hayapendi.

Weekend kama haendi kazini mpeleke beach mkiwa na wenyewe muoneshe unavyompenda na jinsi gani anatakiwa kukupenda. ninayo mengi sana ya kukupa lakini ngoja kwa leo niishie hapo..


Tatizo la mume wako anaweza kuwa na conflict in his mind ambazo hawezi kukwambia direct.
 
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,336
Likes
267
Points
180
Age
44
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,336 267 180
Pole dada, jaribu kuangalia network yake huenda kuna embea umepita hapo ambao yeye hawezi kukueleza direct. Ila ameamini moyoni mwake kwamba ni kweli. Mimi la kuwashirikisha ndugu naona ucheleweshe kwanza, jaribu kucreat story zinazofanana na hali yenu then uje usikie atachangiaje then from there unaweza pata angalau idea ya ufanyeje. Othewise pole sana na yako ni cha mtoto kuna wenzio hata unyumba hawapewi achilia mbali matumizi
 
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
2,029
Likes
244
Points
160
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
2,029 244 160
Duh!pole sana! kweli nimeamini ndoa ni ngumu aise!
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
Pole mpenzi, sina hata cha kukushauri zaidi ya kukuombea. Maana mimi nisipoambiwa hivyo kwa siku nzima naumia saana!

Mshauri aingie JF anaweza jifunza kitu! Ila haya mapride ya wanaume yanakera mpaka basi.
 
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
1,236
Likes
6
Points
0
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2012
1,236 6 0
pole sana ila inauma miaka 5 bila i love u au hata kijisifa kidogo jamani
ila kama unania na kumbadilisha muwe kua kama zamani hujachelewa jitahidi sana kumuonesha kwa vitendo hata cku karudi home anakuta dinner imezungukwa na mishumaa,kitanda kiko kiromantic,bafuni kunanukia na unazama naye huko kesho unabunia kitu kingine na ukifanya hayo yote usisahau pia kubadili mavazi yaendane na mtego wa siku iyo sina (sio kwamba mtu akishakuoa ndio unaacha kumtega yani unafanya ivo kila siku mpaka kifo kiwatenganishe) trust me mumeo anatakiwa akuone mpya kila siku ....maneno mengi sina ila kama uko kweli serious ni PM nikupe maujanja ya kumrudisha mumeo kabla hajanyakuliwa huko nje ukaja na uzi wa kulia hapa
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Likes
6,457
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 6,457 280
inasikitisha sana...... Wanaume halafu mtaani huko mkeo akisifiwa na wakamjali utalia kuwa wanawake ni wasaliti?

Nikirudi kwenye topic, umezungumza na mumeo? Anajua unavyojisikia?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
Nimeolewa miaka saba iliyopita, ila mpaka leo sina hakika kama mume wangu ananipenda kweli au la. Amebadilika mno. Kwa miaka 5 hivi hajawahi kuniambia 'i love you' au kunitajia kitu chochote romantic. Mapenzi yetu yamebadilika sana unaona kama vile anakuwa na wewe kutimiza wajibu tu haonyeshi feelings zozote. Tofauti na jinsi tulivyokuwa tukifanya mapenzi kabla hatujaoana.

Kwa vile nafanya kazi yenye kipato, basi kila kitu najifanyia mwenyewe hata nikiwa mjamzito matibabu yote najigharamia. Hivi ndio inavyokuwa hivi kwa wanawake wote au mimi tu? Nikimwomba anifanyie kitu kama kunisindikiza hospitali mpaka nimbembeleze au anasema hana hela inabidi aendee ATM. Hata nikiumwa hakuna cha pole wala nini. Ananisikiliza tu navyolalamika na kuniacha hapo.
Nimejitahidi sana kumweleza ninavyojisikia akifanya hivyo lakini inaonekana haimsumbui.

Sasa nimeamua kukaa kimya tu na kupeleka mapenzi yangu kwa watoto. Ninampenda sana Mume wangu lakini naona sasa kama nimeanza kuwa mgumu rohoni.:A S embarassed:
pole sana ndivyo hivyo mkishaanza kuzeeka kwenye maloveee...
ngoja niendelee kumsikiliza kiba singo boy...
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
inasikitisha sana...... Wanaume halafu mtaani huko mkeo akisifiwa na wakamjali utalia kuwa wanawake ni wasaliti?

Nikirudi kwenye topic, umezungumza na mumeo? Anajua unavyojisikia?
sidhani kama kafanya hivyo...
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,632
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,632 280
Angalia, asije akawa amehamishia upendo kwenye miradi ya maendeleo ambayo ni ya faida kwako wewe na watoto wenu, leo na siku za usoni.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,274
Likes
359
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,274 359 180
we huna mapungufu? we unamwambia i love you?
au unapenda ww kudekezwa peke yako? anza wewe utaona mabadiliko
yawezekana unalishi lifestyle ya aina moja tangu mmeoana
jaribu kumpa visuprise kama kumtoa out hata kwenda picknic wekends
na hata mbuga za wanyama mnapokuwa likizo utaona mabadiliko makubwa
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,810
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,810 23,237 280
Pole mpenzi, sina hata cha kukushauri zaidi ya kukuombea. Maana mimi nisipoambiwa hivyo kwa siku nzima naumia saana!

Mshauri aingie JF anaweza jifunza kitu! Ila haya mapride ya wanaume yanakera mpaka basi.
i miss my Nyumbandogo Omosexy lol Kaunga....
 
Last edited by a moderator:
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
15
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 15 0
Nimeolewa miaka saba iliyopita, ila mpaka leo sina hakika kama mume wangu ananipenda kweli au la. Amebadilika mno. Kwa miaka 5 hivi hajawahi kuniambia 'i love you' au kunitajia kitu chochote romantic. Mapenzi yetu yamebadilika sana unaona kama vile anakuwa na wewe kutimiza wajibu tu haonyeshi feelings zozote. Tofauti na jinsi tulivyokuwa tukifanya mapenzi kabla hatujaoana.

Kwa vile nafanya kazi yenye kipato, basi kila kitu najifanyia mwenyewe hata nikiwa mjamzito matibabu yote najigharamia. Hivi ndio inavyokuwa hivi kwa wanawake wote au mimi tu? Nikimwomba anifanyie kitu kama kunisindikiza hospitali mpaka nimbembeleze au anasema hana hela inabidi aendee ATM. Hata nikiumwa hakuna cha pole wala nini. Ananisikiliza tu navyolalamika na kuniacha hapo.
Nimejitahidi sana kumweleza ninavyojisikia akifanya hivyo lakini inaonekana haimsumbui.

Sasa nimeamua kukaa kimya tu na kupeleka mapenzi yangu kwa watoto. Ninampenda sana Mume wangu lakini naona sasa kama nimeanza kuwa mgumu rohoni.:A S embarassed:
Ohh kumbe mlikuwa manafanya mapenzi kabla ya ndoa, nadhani hayo ndo yameleta dosari katika ndoa yenu :biggrin:
 
S

Safhat

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2012
Messages
270
Likes
0
Points
0
Age
28
S

Safhat

JF-Expert Member
Joined May 19, 2012
270 0 0
Dah!pole sn ndo maisha ya ndoa.zdsha kumpa malavdav kwa stail tofaut anaweza akakuelewa!
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
33
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 33 0
wakati mwingine mtu kukuambia anakupenda haimaanishi anakupenda kweli au kukujali...huyo mtu inabidi uongee nae aonyeshe roho ya ubinadamu...mtu akiwa anaumwa ni budi kumpa pole..leo hii hata jirani yako akisikia unaumwa atakupa pole sasa ka jirani anatoa pole kwa nini mpenzi wako asikupe pole?? vitu vingine ni tabia ya mtu.unaweza ukute anakupenda kweli lakini inabidi abadilishe tabia yake awe anaonyesha ile caring side yake ambayo sometimes inakua ngumu kuionyesha in public...or mbele yako
 

Forum statistics

Threads 1,274,155
Members 490,601
Posts 30,502,958