F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Mar 19, 2012 #1 Mke alichoshwa na vituko vya mumewe,akasema"bora ningeolewa na ibilisi kuliko ww" mume akamwangalia then akamjibu"dini hairuhusu mtu kuolewa na kaka yake.
Mke alichoshwa na vituko vya mumewe,akasema"bora ningeolewa na ibilisi kuliko ww" mume akamwangalia then akamjibu"dini hairuhusu mtu kuolewa na kaka yake.
Swts JF-Expert Member Joined Feb 5, 2012 Posts 3,062 Reaction score 1,299 Mar 19, 2012 #2 Hahahahahahah yan wewe!lol
F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Mar 20, 2012 Thread starter #3 Swts said: Hahahahahahah yan wewe!lol Click to expand... Nimefanyaje mie swts
Nish JF-Expert Member Joined Jul 22, 2011 Posts 730 Reaction score 114 Mar 20, 2012 #4 Hahaha cn mbavu!
Swts JF-Expert Member Joined Feb 5, 2012 Posts 3,062 Reaction score 1,299 Mar 20, 2012 #5 farkhina said: Nimefanyaje mie swts Click to expand... nahs we mshenga wao,
Mussa kiraka Senior Member Joined Mar 4, 2012 Posts 106 Reaction score 13 Mar 20, 2012 #6 Wana undugu na ibilisi?
ZeMangi JF-Expert Member Joined Oct 21, 2011 Posts 436 Reaction score 33 Mar 20, 2012 #7 Haaa...kwa hiyo waifu ni ndugu yake na shetani!?mweee mbavu zangu kwishney
DAWA YA SIKIO JF-Expert Member Joined Dec 8, 2011 Posts 978 Reaction score 184 Mar 20, 2012 #8 Daaah ! Katukana ukoo mzima.
F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Mar 20, 2012 Thread starter #9 DAWA YA SIKIO said: Daaah ! Katukana ukoo mzima. Click to expand... Bb kimemshuka maana anajifanya anajua kuongea
DAWA YA SIKIO said: Daaah ! Katukana ukoo mzima. Click to expand... Bb kimemshuka maana anajifanya anajua kuongea